Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ด จอ เล่นไครซิสวอเฮดช่วยจัดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ด จอ เล่นไครซิสวอเฮดช่วยจัดหน่อย

อยากได้การ์ด จอ เล่นไครซิสวอเฮด
    -มีงบ4000
    ช่วยจัดหน่อย

8800GT ไม่รุ้หาได้เปล่า ถ้าหาไม่ได้ก็ 9600GT ก็ได้ครับ หรือจะไปค่ายแดงก็ 4830 ครับ 4000 กว่าๆ

Comment

ตามนั้น

Comment

3850 เล่นเกมส์นี้ไม่ไหวเหรอครับ??

Comment

3870 ลื่นปาด อิ อิ สนป่าว

Comment

9600 gt ใช้อยู่คับ

ราคาเบาๆ แต่คุณภาพเกินตัว

เอาอยู่ทุกเกมบนโลกในขณะนี้ ปรับละเอียด 1280*1024ได้ทุกเกม ยกเว้นไครซิส 555+

ไครซิส วอเฮด ปรับ เมนสตรีม ที่ 1024*768 โอเคคับ

ไม่แลค

ลองแร้ว

แจ๋วจิง ลองดิ อิอิ

Comment

PX9600GT WINFAST ได้ขนาดไหนคับ

Comment

4830 เท่าไหร่หว่า

Comment

X550XT

Comment

Working...
                  X