Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ อะมิโนโอเค ป๋าวงับ งิงิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ อะมิโนโอเค ป๋าวงับ งิงิ

CPU:Q6600 + Cooler V8
    Mainboard:GA EP45 UD3R
    VGA:HD4850 IceQ His Turbo
    PSU:Icute Titanium 650W
    RAM:G.skill 4GB Bus800 PQ
    ผู้รอบตอบที งับมันจาดีไหมสเปคนี้ ผมจาเอามาเล่นเกมส์ +oc แรงๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=360810

ดูเอาครับ

Comment

กำ ฟันธงได้ปะสเปคที่ผมเลือก มันโอเคสำหรับเล่นเกมส์และ oc แล้ว psu จ่ายไฟพอไหม

Comment

ได้ซิครับ ฟันธง ง่ายจะตาย

Comment

มีอีกอย่างงับคุณ วิศวกร ถ้าผมซื้อมาประกอบด้วยตัวเองจะยากไหม๊ครับ ผมอยากลองมากๆ

Comment

แล้วถ้าประกอบเสร็จแล้ว เิปิดเครื่องแล้วต้องทำอย่างไรบ้างครับ
            ควรใช้ XP หรือ Vista
            แล้วเปิดมาจาเจอกับ Dos ใช่ป่ะครับ แล้วถ้าจะลง Vista มันจารันใน Dos ได้ไหมคับ
            ตอบทีครับท่าน วิศวกร
            Last edited by tongtoy; 29 Dec 2008, 12:23:13.

Comment

กำ Q6600 หายากแล้วในเชียงใหม่จามี ป่าวงับ
              แล้ว V8 ในเชียงใหม่จามีป่าวครับ
              ถ้าไม่มีจะหาได้จากไหนงับ

Comment

Originally posted by tongtoy View Post
                มีอีกอย่างงับคุณ วิศวกร ถ้าผมซื้อมาประกอบด้วยตัวเองจะยากไหม๊ครับ ผมอยากลองมากๆ
                วิกรครับ ชื่อผม แม่ตั้งให้
                ไม่ยากครับประกอบเอง ใรเวปนี้ก็มีวีธีประกอบให้ดูครับ

Originally posted by tongtoy View Post
                แล้วถ้าประกอบเสร็จแล้ว เิปิดเครื่องแล้วต้องทำอย่างไรบ้างครับ
                ควรใช้ XP หรือ Vista
                แล้วเปิดมาจาเจอกับ Dos ใช่ป่ะครับ แล้วถ้าจะลง Vista มันจารันใน Dos ได้ไหมคับ
                ตอบทีครับท่าน วิศวกร
                ประกอบเสร็จ ก็ลงวินโดว์ได้เลยครับ ไม่ต้องทำไร ตัง้บูทไดร์ CDROM ก็พอ ส่วน XP หรือ VISTA ก็แล้วแต่ชอบแต่ใช้งานครับ

กำ Q6600 หายากแล้วในเชียงใหม่จามี ป่าวงับ
                แล้ว V8 ในเชียงใหม่จามีป่าวครับ
                ถ้าไม่มีจะหาได้จากไหนงับ
                จาไปรู้ได้ไงครับ ผมอยู่กมทครับ
                เวป TK มีครับสั่งได้

Comment

ตกลงสเปคนี้ไม่มีปัญหาโอเคนะงับ ผมจาไปซื้อและขอบคุณมากๆครับ

Comment

กำ ถ้าประกอบเสร็จแล้ว
                    เอารูปมาลงให้ดูหน่อย
                    แบบว่า อยากเห็นอ่ะ
                    อะมิโนโอเค ป๋าวงับ
                    ฟันธง

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...highlight=550W

Comment

Working...
                      X