Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับเรื่อง crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับเรื่อง crysis

ผมลง Windowsใม่ แล้วมานั่งลงเกมส์
    ผมลง crysis และ crysis วอร์เฮด

แล้วเวลาผมเข้าWindows มันต้องให้เราเข้า User ทั้งๆๆที่ ผมไม่ได้ set passwordอะไรเลยครับ
    (เข้า User ตอนเข้า Windows)

ทำยังไงให้มันไม่มีตัวนี้อะครับ แบบว่าอยากให้เปิดเครื่องมา เข้า windows ได้เลยครับ ไม่ต้องมาติกที่ชื่อเราครับ

เห็นเค้าบอกให้เข้าไปแก้ใน Twik ผมทำไม่เป็นนะครับ

เกี่ยวไรกะครายซิสงะครับ

Comment

Originally posted by nOoB-HarDwArE View Post
      เกี่ยวไรกะครายซิสงะครับ
      ผมก็งง ครับ แต่เกี่ยวแน่นอนครับ

Comment

ลง dotnet ไว้รึเปล่าครับ ถ้าลงไว้มันจะถามยังงั้นแหละ ถ้าไม่อยากมานั่งกดตอนเข้าวินโดว์ก็ไปตั้งค่าใน control panel>useraccount2>ติ้กเึครื่องหมายถูกออกตรง user must enter user name and password

รึไม่ก็ไปหาโหลดโปรแกรมพวก TweakUI มาปรับให้บูทเข้า User นั้นๆได้เลยไม่ต้องผ่านหน้ากรอก pasword

Comment

Working...
        X