Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง Router หน่อยครัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง Router หน่อยครัย

คือว่าผมใช้ Rounter ของ Tactio อะครับที่มันมีรูปออก 4 รู เเ้ล้วทีนี้มันใช้เต็ม 4 เครื่องเเล้วนะครับ ถ้าผมต้องการใช้งานอีกเครื่องต้องทําอย่างไรครับ ซื้ออะไรมาเพิ่ม หรือมีตัวไหนที่มีรูออก เยอะกว่านี้ไหมครับ รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ซื้อ hub มา....ห้าหกร้อย ดึงสายแลนของเดิมออก 1 เส้น
    แล้วไปจิ้มที่ hub .... จากนั้น ก็ต่อรูว่างๆไปคอมได้อีกหลายเครื่อง

Comment

ethernet switch ครับ ความเร็ว 10/100MBps ก้อน่าจะพอมั่ง
      8 port ของมือหนึ่ง เห็นขายประมาณหกเจ็ดร้อยบาท

Comment

หรือถ้าเป็น wireless ก็ซื้อ wireless usb มาใช้ก็ได้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ เดี๋ยวจาออกไปซื้อเลยครับ

Comment

Working...
          X