Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาไฟล์อัพเดท NOD32 ของเครื่องเราจากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาไฟล์อัพเดท NOD32 ของเครื่องเราจากไหนครับ

งมหาวิธีทำเองได้แล้วครับตอนนี้ ใช่ตัว NOD32 viewer จริงๆด้วยที่เค้าใช้ทำไฟล์อัพเดทกัน >.<
    ไม่ยากเลย แต่โหลดนานจริงๆ

ขอรบกวนทุกๆท่านด้วยนะครับ

- ตอนนี้ผมต้องไฟล์อัพเดทของ NOD32 ในเครื่องของผมเอง ( ต่อเนตอัพเดทใหม่ล่าสุดอยู่เสมอครับ )
    - เพื่อที่จะนำไปอัพเดทให้กับเครื่องเพื่อน ( เครื่องของเพื่อนมันไม่ได้ติดเนต )

ไม่ทราบว่าเราจะหาไฟล์อัพเดทมันได้จากส่วนไหนของโปรแกรมเหรอครับ
    เข้าไปดูในโฟลเดอร์ ESET ของมันก็ไม่รู้จะเอาอันไหน เห็นไฟล์ชื่อ Update 1 ตัวก็ไม่รู้จะเป็นตัวนี้ไหม

หรือผมต้องหาโหลดจากที่เค้าแจกตามเวป bit เอาครับ ( แล้วที่เค้าเอามาแจก เค้าเอาจากตรงไหนน้อ )
    พอดีไม่อยากโหลดครับ เลยมาถามว่าพอจะมีทางเอาไฟล์อัพเดทจากเครื่องของผมเลยได้ไหม
    จะได้ Copy ใส่แฟรสไดร์ไปให้เพื่อนเลย

ขอรบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by Open; 30 Dec 2008, 11:18:02.

ดันซะ 1 ที รอท่านที่ทราบมาช่วยชี้แนะด้วยครับ

ลองหาใน Google ดูแล้ว เห็นเค้าใช้ตัว NOD32 viwer ไม่ทราบมันคือโปรแกรมเอาไว้ใช้ทำอะไรอ่ะครับ
    ใช่ตัวนี้หรือเปล่าน้อที่ใช้ทำไฟล์อัพเดทจากเครื่องเรา

Comment

ตามนี้เลยครับ http://www.adslcool.com/computer/viewrecord.php?id=60

Comment

ขอบคุณมากๆเลยครับ

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าทุกท่านจ้า

ป.ล. กรุงเทพช่วงนี้น่าอยู่ที่สุดเลย >.<

Comment

Originally posted by Open View Post
          ป.ล. กรุงเทพช่วงนี้น่าอยู่ที่สุดเลย >.<
          น่าอยู่มากๆเลยครับ ไปไหนมาไหน ใช้เวลาเดินทางแป็บเดียวเอง แต่อีก 2 วันก็จะกลับมาเป็นเหมือนเดิมแระ รถติดเหมือนเดิม หรือติดมากกว่าเดิมหว่า เพราะราคาน้ำมันลดฮวบด้วยดิ อิอิ

Comment

หาคำว่าไฟร์ อัฟเดทครับ ก็อบเอาไปใส่เครื่องอื่นต่อเนตแปปอัฟเดทล่าสุดให้เลย

Comment

Working...
            X