Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก็บมาฝากจ้า วิธีเล่น L4D ในมุมมองบุคคลที่3(เห็นตัวละคร)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก็บมาฝากจ้า วิธีเล่น L4D ในมุมมองบุคคลที่3(เห็นตัวละคร)

เจอจากบอร์ดอื่นมา คิดว่าน่าจะถูกในน่ะ

http://www.saveufile.com/download.ph...9b01e95dfef46e

โหลดไฟล์ด้านบนไปนะ เอาไปวางไว้ที่ D:Left4Dead\left4dead\cfg
    ต้อนเล่นให้กด ปุ่ม Home สลับกับมุมมองที่ 1 ได้เลยครับ

เครดิต paahod ครับ

แต่มันจะมีบัคนิดหน่อยคือเสียงของปืนลูกซองจะหายน่ะทั้งชัก-ออโต้

ขอบคุณครับเจ๋งจริงใช้ได้เลย แต่บางปืนก็ไม่ได้ยินเสียง เช่นลูกซอง ได้ยิงแต่เสียงชัก กะรีโหลด ตอนยิงไม่ได้ยิน

Comment

เด่วว่างๆจะเอาแมพใหม่มาปล่ยให้นะ แมพละ700กว่าmb จาโหลดกานไหม ?

Comment

เอาครับแต่ผมลง mod ปืนกะ skin ไม่ได้อ่ะทำไงลงตามที่บอกก็ไม่ขึ้นเรยของผมรัสเซียเกี่ยวป่ะครับ

Comment

Originally posted by DoLLiN View Post
          เอาครับแต่ผมลง mod ปืนกะ skin ไม่ได้อ่ะทำไงลงตามที่บอกก็ไม่ขึ้นเรยของผมรัสเซียเกี่ยวป่ะครับ
          เรปที่มาโพสเรปแรกเขายางทำได้เลยนิหน่า- -* ภาษาอาจจะมีส่วนมั้งนะไม่กล้าฟันธง ขอเดาว่า มี75ไม่มี25 อ่ะ-0-

Comment

อยากได้ map ใหม่มากๆ

Comment

Originally posted by peatsk8boi View Post
              อยากได้ map ใหม่มากๆ
              ถ้ามีคนอยาได้จิงๆเด่วเอามาอัพให้ได้ครับ แต่มันใหญ่มากไมพนึงตก 780Mb แน่ะ-w-

Comment

รอรับแมพ แต่เล่นแลนได้บ่ คนเล่นด้วยต้องมีแมพเหมือนกันสินะ
                700 MB ถ้า gushare ก็ไม่หวั่น ขอเว็บไทยละกัน ^^

Comment

ลายเซ็นใหญ่ไปมั้ยครับ

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
                    รอรับแมพ แต่เล่นแลนได้บ่ คนเล่นด้วยต้องมีแมพเหมือนกันสินะ
                    700 MB ถ้า gushare ก็ไม่หวั่น ขอเว็บไทยละกัน ^^

เอาเวป SaveUFile ป่าวครับ เวปนี้โหดเตมสปีดเลยนะ >.<

Comment

พอจะมีเวปที่เปลื่ยน พวกปืนm16เป็นพวก akบ้างมะคับ

Comment

ดันครับๆๆๆๆ

Comment

แมพใหม่ มีแมพไรบ้างอะ

Comment

ขอแมพใหม่ด้วยคนครับ มันเป็นแมพแบบไหนหรอ ช่วยรีวิวให้ดูหน่อยย

Comment

Originally posted by okumon View Post
                              ขอแมพใหม่ด้วยคนครับ มันเป็นแมพแบบไหนหรอ ช่วยรีวิวให้ดูหน่อยย

ใจเย็นหน่อยครับ- - ยังไม่ได้นั่งโหลดใหม่เลยแผ่นที่ไลท์ไว้เจ๊งอะฮะ

Comment

Working...
                              X