Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซีรี่ 8 VS 9

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซีรี่ 8 VS 9

คือผมหาฟามรู้อ่ะครับ

ซีรี่8กับ9ต่างกันตรงไหนอ่ะครับ

8กับ9 แน่นกันไปทางไหนอ่ะครับ

แล้ว8กับ9 อันไหนแรกกว่ากันอาะครับ

คือผมใช้ 9600GT ยังโอเคอยู่ป่าวครับ(แบบเล่นเกมอ่ะครับ)

หรือตกไปและ ขอบคุณมากครับ

ผมก็มีตัวนีอยู่9600GT ก็ยังเล่นได้นะคับไม่ต้องไปตามกระเเสหรอกคับ
    ถ้าไม่ไหวค่อยocเอาเเล้วหาsikดีๆมาใส่ก็ได้อีกนานคับ

ปลรอท่านอืนมาบอกอีกทีคับ

Comment

9 มาหลังย่อมดีกว่า
      8800 นี่แรงตลอดศกเลย ของดีจริงๆ อิอิ

Comment

ขออีกเรื่องครับแล้วไอ้พวกต่อท้าย เช่น 9600GT x+ GTS อะไรพวกเนี๊ยมันคือไรหรอครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by stormtao View Post
          ขออีกเรื่องครับแล้วไอ้พวกต่อท้าย เช่น 9600GT x+ GTS อะไรพวกเนี๊ยมันคือไรหรอครับ

ขอบคุณมากครับ
          คงต้องรอคนมาเรียงให้แหละครับ
          ส่วนความแรงของรุ่นฮิตๆนะครับ จากน้อยไปมาก

9600gso
          9600gt
          8800gt=9800gt
          9800gtx
          9800gtx+

แค่นี้มั้ง

Comment

9800GX2 ด้วยครับ

Comment

เคยเห็นคนในนี้แหละ gt คือ กรูเทพ

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                เคยเห็นคนในนี้แหละ gt คือ กรูเทพ

Comment

แวะมาใหกำลังใจ 9 ฮี่ๆ

Comment

ที่ผมเข้าใจ 9800GT ก็คือ 8800GT+PhyX+CUDA ไม่รู้เข้าใจถูกไม๊ ท่านอื่นช่วยแย้งหน่อยครับ

Comment

์NVIDIA มักจะใช้ชิปเดิม แล้ว เปลี่ยนชื่อการ์ด

ปีหน้าคุณจะได้พบกับ GTS200 Series ซึ่งใช้ชิปเดิม ฮิๆๆๆ

Comment

ชิป เดิมหมายความว่าไงหรอครับบ เปลี่ยนแค่ ชื่อ รุ่นหรอ ครับ

Comment

เอ่อ ..อย่าลืม DRAGONBALL GT ด้วยนะคับ แรงมากๆๆ เหอๆ

Comment

Originally posted by keid View Post
                            เอ่อ ..อย่าลืม DRAGONBALL GT ด้วยนะคับ แรงมากๆๆ เหอๆ
                            อันนี้ซีรี่ไหนครับ

Comment

Originally posted by darkface View Post
                              คงต้องรอคนมาเรียงให้แหละครับ
                              ส่วนความแรงของรุ่นฮิตๆนะครับ จากน้อยไปมาก

9600gso
                              9600gt
                              8800gt=9800gt
                              9800gtx
                              9800gtx+

แค่นี้มั้ง
                              Originally posted by Gearhead View Post
                              9800GX2 ด้วยครับ
                              ขอบคุณครับ GX2 นี่แรงสุด แพงสุด

Comment

Working...
                              X