Announcement

Collapse
No announcement yet.

Arctic cooling MX-1 มีขายที่ เซียร์ มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Arctic cooling MX-1 มีขายที่ เซียร์ มั้ย

Arctic cooling MX-1 มีขายที่ เซียร์ มั้ย
    แนะนำร้าน + ราคาหน่อยครับ
    ขอบคุณมาก

arctic silver 5 แหล่ะคับ เตือนแล้วนะ หุหุ

Comment

ไม่มีอะ แต่ผมมีนะเหลือเยอะเลย หยดไปนิดๆ 1 ครั้งเดียวแถวรังสิตอิอิ

Comment

ผมก็หาอยุ่เหมือนกันครับที่ zeer อะครับ ขี้เกียจเข้าเมืองอะครับ
        แต่ไม่มีเลย พวกซิ้งค์ cpu ที่มันดีๆ กับ Arctic cooling MX-1 หรือ arctic silver 5 อะครับ

สงสัยต้องพันทิพสถานเดียว............. น่าจะมีร้านที่เซียร์เอามาขายมั่งอะนะครับ

Comment

ขอผมก็ได้นะ ถ้าอยู่แถวรังสิตให้ 1 หยด

Comment

ลองดูร้าน Hibase ดู

Comment

Hibase ก็ไม่มีครับ ผมเคยถามแล้ว. ไป 1000ทิบ โลดเลยครับ

Comment

ที่เซียร์มะต้องหาเลยครับ น้อยมาก ๆ ผมแนะนำ Silver 5 ครับ ดีก่าเยอะแยะ เพราะผมลองวัด 2 ตัวนี้แล้วครับ ต่างกัน 5c ได้ครับ โดยประมาณ

Comment

ผมว่าจะไปเปิดร้านที่เซียร์แล้วเอาของพวกนี้มาขายอะ

พวกซิงพวกพัดลมอะครับ ใครเห็นด้วยยกมือขึ้นครับ

ว่าแต่ยังเรียนไม่จบเรย อีกตั้ง 4 ปี 55+

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                    ผมว่าจะไปเปิดร้านที่เซียร์แล้วเอาของพวกนี้มาขายอะ

พวกซิงพวกพัดลมอะครับ ใครเห็นด้วยยกมือขึ้นครับ

ว่าแต่ยังเรียนไม่จบเรย อีกตั้ง 4 ปี 55+
                    อะโห.. ตา Cesc

.. อ่านบรรทัดแรกปั๊บได้เราก็มีความหวังขึ้นมาทันที แต่ต้องรออีก 4 ปี คงไม่ไหวอ่ะ..

Comment

น้าจะมีนะครับ

Comment

ตกลงที่ zeer มันมีร้านขายพวกนี้มั่งไหมอะครับ ^^'

คุณ Cesc ไม่ต้องรอเรียนจบค่อยเปิดร้านหรอกครับ เปิดเลยตอนนี้พร้อมเรียนไปด้วยเลย
                        มีคนพร้อมช่วยซื้อ อิอิ

Comment

ไม่มีนะครับ อย่าเสียเวลาไปเดินหาเลยครับ ผมไปบ่อยมาก ๆ หาไงก้อไม่มี 1000ทิป โลด ผมอยู่ม.กรุงเทพอ่าครับ เดินบ่อย แต่ต้องไปพันทิปประจำเพราะที่ เซียร์ไม่ค่อยมีของแต่งให้เลือกซื้อ

Comment

ผมไปสอยมาจาก 1000ทิป เรียบร้อยแล้ว
                            ใช้ MX-1 กับ sink เดิมๆ ลดไปได้ 1-2 องศาเอง
                            คือแบบว่าอยากลองดูน่ะว่าทำไมเค้าว่าดีและลดได้หลายองศา แต่รู้สึกไม่คุ้มเลย สงสัยต้องใช้กับ sink ดีๆด้วยหรือเปล่า

Comment

Originally posted by hikky View Post
                              ผมไปสอยมาจาก 1000ทิป เรียบร้อยแล้ว
                              ใช้ MX-1 กับ sink เดิมๆ ลดไปได้ 1-2 องศาเอง
                              คือแบบว่าอยากลองดูน่ะว่าทำไมเค้าว่าดีและลดได้หลายองศา แต่รู้สึกไม่คุ้มเลย สงสัยต้องใช้กับ sink ดีๆด้วยหรือเปล่า
                              จริงหรอครับ ถ้ามันลดลง 1-2 องศากับซิ้งค์เดิมนี่ก็ไม่เยอะอะเนอะ ผมเห็นหลายท่านบอกว่าใช้ธรรมดา
                              ให้ไปซื้อ ซิลิโคนที่เป็นกระปุกที่ร้านอมร มันใช้ดีไหมครับ ผมจะได้ลองไปซื้อมาใช้บ้าง
                              อยู่ไกลครับ ไปพันทิพไม่ค่อยจะทันมันปิดก่อน --'

Comment

Working...
                              X