Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ ลง GTA4 แต่เล่นไม่ได้ ทำไงดี !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ ลง GTA4 แต่เล่นไม่ได้ ทำไงดี !!

คือผมได้ลง GTA แล้ว และก็สมัครไอ Social Club อะไรเนี้ยแหละ
    พอเข้าเกม กด Start มันก็เป็นคนรอไปเรื่อยๆ นานมากยังไม่ได้เล่นเลย ผมคิดว่าเป็นที่ Crack รึเปล่าไม่แน่ใจคับ เพราะโหลดจาก Gamecopyworld ของ razer1911 มาตัวเดียว อ่ะคับ

ถ้ามีตัวอื่นช่วยทีนะคับ ถ้าแจกในนี้ก็ขอให้ pm ที่โหลดมาหน่อยนะคับ ขอบคุณมากล่วงหน้า

Rockstar Games Social Club ไม่ต้องสมัครนิครับ SKIP ไปเลยก็ได้นิครับ

Comment

ของ Razon OK แล้วครับใช้อยู่ เข้าเล่นทาง Rockstar Games Social Club แล้วคลิก Log in แล้วเลือก Off line ครับ ถ้า Skip มันจะเซพไม่ได้อะของผมนะคนอื่นไม่รู้

Comment

คือตอนนี้ผมยังเล่นเกมไม่ได้เลยอ่ะคับ แบบว่ามันเหมือนหน้าโหลด ไอตัวคนต่างๆ ตัวการ์ตูนอ่ะ ตอนกด start
        แต่มันยังเล่นไม่ได้เลย ไม่แน่ใจเป็นที่ Crack รึเปล่า ใครมีขอหน่อยนะ pm มาก็ได้ T^T

Comment

รูปหน่อยก็ดีนะครับ งง ช้วยไม่ถูก

Comment

เนี้ยคับ ผมเข้าเกมมามันเหมือนค้าง วนๆอยู่ตรงเนี้ย 5 นาทียังไม่เข้าเกมเลยอ่ะคับ -*-

Comment

แป่ว ไม่มีใครตอบเลยอะ -*-

Comment

ขอทราบสเปกคอมที่ใช้เล่นด้วยครับ

ของผลมันโหลดหน้าตัวละคร 1 รอบเสร็จถึงจะไปหน้า ดำๆ บอก Loading - ชื่อภารกิจ

Comment

Originally posted by kasaki View Post
                  ขอทราบสเปกคอมที่ใช้เล่นด้วยครับ

ของผลมันโหลดหน้าตัวละคร 1 รอบเสร็จถึงจะไปหน้า ดำๆ บอก Loading - ชื่อภารกิจ
                  E7300 / P45-DS3P / Ram Crucial 2GB / HD4850 IceQ

Comment

ของผม ลงแล้ว แบบ Rip version มันไม่ได้อะครับ ช่วงที่ ลง Map 1 / 2 / 3 อย่างไวอะครับ คนเค้าว่าช้ากัน ผมอย่างไวอะครับ ทำไงดี อยากเล่นมาก

Comment

ลงเส็จแล้ว ตัวเกม เหลือ 90 mb กว่าๆเองครับ งง ตายชัก แว้วครับ ใครทราบ บอกที

Comment

เป็นเหมื่อนกันเลยลง ตัว rip เนีย

Comment

- -* ซวยจริง

Comment

ยังไม่ได้ลง เล่นเลย เล่นเกมอื่นอยุ่ ชอบเล่นใ้ห้จบๆ ไปทีละเกม
                            แต่ก็ หาๆ พวก crack / patch มาไว้บ้างล่ะ เดียว 2 วัน อาจจะลงแล้ว จะมา บอกอีกที่นะ

Comment

Working...
                            X