Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้องใจ DVD-RW LG

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้องใจ DVD-RW LG

บอกก่อนะครับว่าไม่ได้มีอคติหรืออะไรทั้งนั้นครับ แค่ข้องใจเฉยๆ

ถามผู้รู้หรือว่าคนเคยใช้หน่อย เคยใช้มา 2 รุ่นแล้ว H55N(IDE) กับ GH22NS(SATA)

ทำไมเขียนแผ่น DVD-9 ของ PRINCO ไม่ได้อ่ะ ลองมาหลายแผ่นแล้ว

ลองใช้โปรแกรมอื่นนอกจาก NERO แล้วตอนแรกก็เหมือนจะได้พอไปได้ซักพักก็ ERROR เหมือนเดิม

ใครรู้ช่วยไขคดีให้หน่อยครับ

ผมลองหาๆดูเจอหลายคนพบว่ารุ่น 22 หรือ รุ่นหลังๆของLGมีปัญหาแบบนี้ล่ะครับ

Comment

หรือจาเป็นที่ เฟิมแวร์

Comment

ชองผมก้อใช้ แอลจี อ่านแผ่นซีดี ไม่ได้ซะงั้นเลย

Comment

ของผมเป็นแบบ ext รุ่น 18x ก็ไร้ได้ดีครับ

Comment

Working...
          X