Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV แตรรถค้างครับ ช่วยผมที!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV แตรรถค้างครับ ช่วยผมที!!

ตั้งแต่เริ่มเล่นเลยครับ พอเวลาขึ้นรถทีไร

ตัวเรามันจะกดแตรรถค้างทุกทีเลยอ่ะครับ

ลองเปลี่ยนเป็นปุ่มอื่นที่ไม่ใ่ช่ G แล้วยังค้างอยู่เลยครับ

บางปุ่มก็กดไม่ได้ด้วยอย่าง ย่อตัวไม่ได้ เตะไม่ได้

แต่เป็นบางครั้ง เข้าไปเล่นก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ แตรไม่ค้าง กดได้ปกติ

มันเป็นที่อะไรหรอครับ ช่วยผมที่ ผมหนวกหูเสียงแตรรถจะแย่อยู่แล้ว

สงสัยต้องเรียกช่างซ่อมแล้วครับอุๆ ล้อเล่นใช้ crack ของอะไรครับ

Comment

ใช้ของที่เล่นกับ sp2 ได้อ่ะครับ รู้สึกที่นี่จะเคยลงไว้

Comment

แนะนำลองเปลี่ยน crack ดูนะ

Comment

แล้วมี crack ไหนที่ใช้กับ sp2 อีกไหมครับ ไม่อยากเปลี่ยนเป็น sp3

Comment

Working...
          X