Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสปกแรงแต่กลับไม่แรง ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากให้เร็วอีก ก็เล่น Raid0 ไปเลย ชิ้วๆ 555+

Comment

เล่นเกมส์แรง ต้อง ความเร็ว CPU เยอะๆ และ การ์ดระดับสูงกว่านั้น น่ะจ๊ะ แต่ผมก็ใช้อยู๋ 4670 ^^

Comment

raid 0

Comment

เล่นเกมอาไรหว่า

Comment

M2N68 มันชิพ nvidia แล้วไปใช้การ์ดจอของ ati ได้ไง มันก็กระตุกสิ แล้วๆๆๆๆๆๆ

Comment

เกมอะไรครับเนี้ยที่อืดๆ GTA4 อืดกันเกือบหมดแหละ crysis ปรับสุด มันก็ไม่ไหวครับ 4870 ยังเหนื่อยเลย

จขกท . มาเฉลยหน่อยครับ ว่าเกมอะไรที่เล่นอะ

Comment

....

Originally posted by itsound View Post
                M2N68 มันชิพ nvidia แล้วไปใช้การ์ดจอของ ati ได้ไง มันก็กระตุกสิ แล้วๆๆๆๆๆๆ
                ไม่เห็นจะเกี่ยวเลยครับ เหอๆ

Comment

....

Originally posted by playplay View Post
                  เกมอะไรครับเนี้ยที่อืดๆ GTA4 อืดกันเกือบหมดแหละ crysis ปรับสุด มันก็ไม่ไหวครับ 4870 ยังเหนื่อยเลย

จขกท . มาเฉลยหน่อยครับ ว่าเกมอะไรที่เล่นอะ
                  ผมว่านะเกมส์ ปิกาจู ตีบอล บ้านผม 9600GT โคตรตุกเลยอ่ะ

อิอิ

เกินไปป่าวเนี่ย อิอิ

Comment

สงสัย จขกท เล่นยิงไข่ ปรับสุด 4aa แน่เลย

Comment

Working...
                    X