Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเคสอีกตัว ตัวไหนดี cm ดีมั้ย รุ่นไหน 690 หรือ haf หรือ อื่นๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเคสอีกตัว ตัวไหนดี cm ดีมั้ย รุ่นไหน 690 หรือ haf หรือ อื่นๆ

ซื้อเคสอีกตัว ตัวไหนดี cm ดีมั้ย รุ่นไหน 690 หรือ haf หรือ อื่นๆ แนะนำหน่อย ใจชอบ cm วัสดุไรดี ต่างกันยังไง

ผมว่าhaf สวยมากๆ ถ้าเป็นเนียมด้วยผมว่าจบ

Comment

ภาพปลากรอบ

Comment

ผมเชียร์ haf ละกันครับ แพงสุดแต่ก็แจ่มจริง อิอิ

Comment

อยากได้ Full size หรือ mid ละครับ Haf นี่ใหญ่ ทนถึก +สวยงาม ใส่พัดลมครบนี่เคสบินได้เลยมั้งนะ

Comment

ปีใหม่ไปเอา haf เอาเคสอย่างเดียว อย่างอื่นยังไม่มีตัง

Comment

อาว แล้วจาเล่นไงอะ อิอิ

Comment

HAF 932 เย็นได้ไม่ต้องโม จะสอยเหมือนกัน...

Comment

ครับตอนนีกำลังประกอบเคสอครีลิค (ออกแบบเอง) เสร็จแล้วจะนำมาแสดงให้ดูกัน
                  เลียนแบบ haf เพิ่มสิ่งที่ต้องการ โอ้วแจ่มมาก เคสในฝัน

Comment

HAF 932 เชียๆๆๆๆ เพราะแพงสุด แพงสุด = ดีสุด ในสายตาผมครับ ฮ่าๆๆๆ

Comment

Originally posted by MAFIAOC View Post
                      ครับตอนนีกำลังประกอบเคสอครีลิค (ออกแบบเอง) เสร็จแล้วจะนำมาแสดงให้ดูกัน
                      เลียนแบบ haf เพิ่มสิ่งที่ต้องการ โอ้วแจ่มมาก เคสในฝัน
                      รอชมครับ

Comment

Working...
                      X