Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ดูให้หน่อยว่าใช้ psu ตัวนี้ได้เปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ดูให้หน่อยว่าใช้ psu ตัวนี้ได้เปล่า

E8500 3.16 GHz
    EVGA 9800GTX+ Superclock Edition
    RAM: KINGTON 2x2GB 800MHz
    HDD: WD 640GB SATA-II 16MB
    ASUS P5-Q PRO
    (500 WATT DELUX 24 PIN DLP-50A) ของพี่ชายเปลี่ยนใหม่เลยขอจะเอามาไม่ต้องเสียตัง

อย่าเสี่ยงดีกว่าครับ ของแพงๆทั้งนั้น

Comment

ไม่น่าจะไหวล่ะครับ E8500 9800GTX+ กับ Delux 500W
      Boot เครื่องขึ้นมาอาจได้ แต่ FullLoad เมื่อไรมีวูบ

งบไม่มีอย่างน้อยๆ Raidmax 530W ก็น่าลองนะครับ 1500.-

Comment

ไม่ได้แน่นอนครับ

Comment

ใช้ได้ครับ ถ้า PSU ไม่เสีย ตัวนี้ก็ใช้ได้สบายๆครับยิ่งไม่เสียตังยิ่งดีครับ พังก็ซื้อใหม่

Comment

iCute TiTaNium 650W อันนี้โอเคเปล่าครับที่ถามคือไม่อยากเสียตังครับ
            ขอบคุณพี่ๆมากครับที่แนะนำ

Comment

ที่พันทิพย์มีร้านไหนขายมั้ง นอกจาก tk
              แล้วขอถามเรื่องจอหน่อยครับ 19 นิ้ว มีแบบ ภาพ 1440x900 ยาว กับภาพ 1280x1024 สูง
              อันไหนเล่นเกมได้ดีและอัตรถกว่ากันครับ

Comment

ไม่น่าจะได้นะครับ ไฟน่าไม่พอ

เล่นของดีแล้ว เสียตังอีกนิส หาเพาเว่อที่ดีดีด หน่อยครับ

Comment

ผมว่าเอาซัก600Wแท้จะดีกว่าครับเพราะของที่ใส่มันก็แรงๆทั้งนั้นครับ เหลือดีกว่าขาดคำที่ทุกคนคุ้นหูครับ

Comment

iCute TiTaNium 650W ตัวนี้ดีเปล่าครับ

Comment

และอีกอย่างผมไม่ oc จะเล่นเกมส์แรงๆไหวไหมครับ

Comment

Originally posted by bird0852 View Post
                        iCute TiTaNium 650W ตัวนี้ดีเปล่าครับ
                        ดี
                        2390 ฿ (ตัวถอดสายไม่ได้)
                        Watt เต็ม
                        80 Plus
                        Active PCF
                        ถูก คุ้ม กว่านี้ไม่มีแล้ว
                        Last edited by TWK.; 31 Dec 2008, 07:46:37.

Comment

ใช้เลยครับ ใช้ได้ ไฟพอ

Comment

ของอย่างอื่นก็ราคาสูงแล้ว จ่ายเพิ่มให้กับ Power Supply ท่านจะได้ใช้งานได้อย่างเต็มประสิทธิภาพ

Comment

iCute TiTaNium 650W พอเอาอยู่ ครับ

Comment

Working...
                              X