Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาฟันธงที่คับ ระหว่าง axtrom 9800GTX+ vs Inno3d 9800GTX+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาฟันธงที่คับ ระหว่าง axtrom 9800GTX+ vs Inno3d 9800GTX+

มาฟังธงที่ว่า2ยี่ห้อนี้

อันไหนคุ้ม clockไกล
    แรงกว่ากัน
    ???

ผมก็ไม่แน่ใจ นะครับ รอท่านเทพมาบอกก่อนละกันครับ ที่ ผมลองใช้ inno3d 9800GTX+ ผมว่ามันก็แรงดีนะครับ เย็นดี แต่ไม่ได้ คล็อก ครับ ^^'

Comment

จ้า

รอGURUจ้า

Comment

หายไปไหนหัน
        GURU

Comment

ตอนแรกผมก็จะซื้อตัวนี้ครับ เลือกไว้ 2 ตัว Gigabyte กับ axtrom เนีย แต่เลือก Gigabyte ไป เพราะ Ram 1 Gb แหนะ กับซิง Zalman

ถ้าเลือก 2 ตัว axtrom 9800GTX+ vs Inno3d 9800GTX+

เป็นผม ผมเอา axtrom อะ เพราะเท่ดี

Comment

Asus ^^

Comment

ตัวการ์ดเหมือนกัน ต่างกันตรงซิ้ง

ตอนผมเลือกซื้อก็ดูละเีอียดมาก จบที่ axtrom 9800GTX+ ครับ

ตอนนี้ใช้อยู่ ก็สวยดีครับ

Comment

Working...
              X