Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ

คือPSU ผม300W อ่ะครับ จะใช้7300GT-7600GTไฟจะพอมั้ยครับ
    แล้วก้อ Chipset ATiX200 อ่ะครับจะใช้ได้มั้ย
    ขอบคุณครับ

พอครับ... ถ้าไม่ได้โอเวอร์คล๊อกเป็นบ้าเป็นหลังในส่วนของทั้งซีพียูและการ์ดจอ..

ปล. ท่านเจ้าของกระทู้ครับ ขอความร่วมมือนิดนึงนะครับ เวลาตั้งกระทู้น่าจะตั้งหัวข้อให้ชัดเจนกว่านี้นิดนึง มันจะได้ช่วยให้ง่ายต่อการตัดสินใจเข้ามาดูของคนที่ผ่านไปผ่านมา เช่น เช่น PSU300W ใช้กับ GF7300-7600GT พอมั๊ย

Comment

สบาย ๆ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
        พอครับ... ถ้าไม่ได้โอเวอร์คล๊อกเป็นบ้าเป็นหลังในส่วนของทั้งซีพียูและการ์ดจอ..

ปล. ท่านเจ้าของกระทู้ครับ ขอความร่วมมือนิดนึงนะครับ เวลาตั้งกระทู้น่าจะตั้งหัวข้อให้ชัดเจนกว่านี้นิดนึง มันจะได้ช่วยให้ง่ายต่อการตัดสินใจเข้ามาดูของคนที่ผ่านไปผ่านมา เช่น เช่น PSU300W ใช้กับ GF7300-7600GT พอมั๊ย
        ครับขอบคุณครับ ทีหลังผมจะทำตามนะคับ

Comment

Working...
        X