Announcement

Collapse
No announcement yet.

Format วินโดว์ แบบไม่ใช่ CD BOOT เป็นไปได้มั้ยครับ ไวรัสกินเละเทะหมดแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Format วินโดว์ แบบไม่ใช่ CD BOOT เป็นไปได้มั้ยครับ ไวรัสกินเละเทะหมดแล้วครับ

Format วินโดว์ แบบไม่ใช่ CD BOOT เป็นไปได้มั้ยครับ ไวรัสกินเละเทะหมดแล้วครับ

คือผมจำเป็นต้องใช้คอมด่วนเลยอะครับแต่ ช่อง CD มันเสียหมดเลยไม่สามารถลงวินโดวฟอแมตได้เลยอะครับมีวิธีอื่นมั้ยครับที่จะ สามารถบูทแล้วลงวินโดวได้อะครับ T-T

ได้ครับ ใช้ USB แทนครับ แต่คอมต้อง บูตจาก usb ได้ด้วยนะ หาวิธีการใน google ครับ มีเยอะครับ มีหลายวิธี

Comment

ก็ใช้ Hiren USB ก็ได้

วิธีทำมีบนเว็บของ Hiren

Comment

Working...
      X