overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 6 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 118

Thread: HOT !!!!! ข่าวด่วน นายสมิธ มะเริงสิทธิ์ ถูกดำเนินคดี จากคนจริงของเราแล้วครับ !!!!

OverclockZone Staff มหาชะนี's Avatar

Default HOT !!!!! ข่าวด่วน นายสมิธ มะเริงสิทธิ์ ถูกดำเนินคดี จากคนจริงของเราแล้วครับ !!!!

กราบขอความกรุณาสมาชิกที่เคยโดนนายสมิธ มะเริงสิทธิ์ โกงการซื้อขาย
    เบี้ยวส่งของ หรือแสดงออกถึงเจตนาที่คิดจะฉ้อโกง
    ทั้งที่ได้รับเงินคืนแล้ว หรือยังไม่ได้รับเงินคืน

กราบขอความกรุณาให้สมาชิกดังกล่าว
    PM ประสานงานกับท่าน
    nortel <<<คลิ๊ก เพราะในขณะนี้ท่าน nortel ได้ดำเนินการทางกฏหมายกับนายสมิธไปเรียบร้อย

และเพื่อเป็นการแสดงความขอบคุณท่าน nortel
    โปรดเข้าไปดูข้อมูลที่กระทู้นี้ และมอบ thanks ให้กับท่าน nortel ด้วยครับ
    คุณสมิทธิ์ มะเริงสิทธิ์ โคราช ถ้าไม่ติดต่อกลับ ผมจะแจ้งความนะครับ <<< คลิ๊ก

และถ้าไม่ขอมากเกินไปอยากให้สมาชิกทุกท่าน เข้าไปที่กระทู้นี้
    กราบวิงวอนขอความช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกที่โดนนาย"ธีรพร ทั่งทอง(อ๋อง)user:itimz"โกง!ครับ <<< คลิ๊ก แล้วมอบ Thank ให้ท่าน matao ด้วยครับ

ขอบคุณนะครับสำหรับการที่จะต้องมาเหนื่อย เพื่อพี่น้องสมาชิกเราจะได้ไม่โดนโกงอีก
    เป็นรายต่อไป

สวัสดีปีใหม่ครับ

ผลงานที่นายสมิธฝากไว้กับบอร์ด OCZ แห่งนี้

ขอคำแนะนำครับ กรณีซื้อขายของแล้วเจอแบบนี้ (สมิธ มะเริงสิทธิ์)
    งานเข้าอีกแล้วครับท่าน ผมให้โอกาสน้อง"สมิธ"เค้าภายในเย็นพรุ่งนี้ ให้โอนเงินกลับมาด่วน
    คุนต้องรับผิดชอบ "คุนสมิธ มะเริงสิทธิ์" คุนแย่มากๆ จะคืนเงินผมได้ยังคัฟ
    เจอแบบนี้ผมควรทำไงดีครับ (นายสมิธ มะเริงสิทธิ์)
    งานเข้าครับ-นายสมิธ มะิเริงสิทธิ์-ใครเคยโดนคนนี้ขอชื่อและเบอร์โทรครับ จะไปแจ้งความ
    ด่วน !!!!!!!!!!!!! ถึงสมาชิกทุก ๆ ท่านที่โดน User ที่ชื่อ Gumba (สมิธ) หลอกลวง
    รบกวนครับ เกี่ยวกับข้อมูล นายสมิธ มะิเริงสิทธิ์ User : zooshizoba
    อัพเดทเรื่องนาย Gumba (สมิธ มะเริงสิทธิ์)
    Last edited by มหาชะนี; 30 Dec 2008 at 20:05:06.

OverclockZone Member Sweet_LimE's Avatar

เจิมๆ

OverclockZone Member OaNy_P's Avatar

ดันครับ ปราศจากคนแบบนี้ สังคม OCZ จะสงบสุขขึ้นเยอะเลย

danint's Avatar
    062 521 4535 สาทร เจริญกรุง63 จันทน์42 BTSตากสิน

ชอบดูลายเซ็นพลังเต่าจัง

OverclockZone Member เบบี้'s Avatar

อย่างนี้ต้องจัดหนักๆ

OverclockZone Member AmaKatsu's Avatar

ดีครับ สนับสนุนคนจริง

OverclockZone Staff มหาชะนี's Avatar

เพื่อเป็นการแสดงความความคุณอย่างจริงใจ
    โปรดมอบ Thanks ให้กับสมาชิกทั้งสองท่านด้วยนะครับ

ในฐานะที่เราทำได้เพียงเท่านี้
    กำลังใจคือสิ่งมีค่าที่สุดครับ

OverclockZone Member zonest009's Avatar
    200 ม.6 ถ.โกสุม-ท่าพระ ต.หนองบอน อ.โกสุมพิ

เด็กในลายเซ็น ก็รับมุขดีจัง

OverclockZone Member taro_kun's Avatar
    สำโรง ปู่เจ้า พระประแดง

หนับหนุน อีกเสียงครับ

OverclockZone Member Orangery's Avatar
    Bangkok University

สมควรโดน

OverclockZone Member dojinko's Avatar

ดันๆๆ

สำหรับสมาชิก ท่าน matao

หลาย ๆ ท่านที่ติดตามก็คงจะทราบแล้วว่า

ท่านเค้าเหนื่อยสักแค่ไหนกับการที่ต้องนำตัว

คนผิดมาลงโทษให้ได้ ทั้งที่เราสามารถปล่อยวางไปได้

แต่ท่านสมาชิก matao ท่านกลัวว่า สมาชิกที่นี่ จะต้องเป็นเหยื่อมัน

เรื่อย ๆ ไปอีก ท่านสมาชิก matao เลยดำเนินคดีซะเลย

ทั้ง ๆ ที่เหนื่อยมาก แต่ผมคิดว่า ท่าน matao คงจะเหนื่อยแต่แฝงด้วยรอยยิ้ม

ที่ครั้งหนึ่ง เคยทำประโยชน์เพื่อสังคม เพื่อทำให้บ้านเมือง มีกฏกติกา

ใครโกง ก็ต้องได้รับโทษ และไม่ควรที่จะโกงได้อีกต่อไป

และพอมาถึงครั้งนี้ คงเป็นท่าน nortel ที่ต้องเหนื่อยอีกครั้งแล้วครับ

ขอเอาใจช่วยนะครับ

ผมเชื่อนะครับว่า การให้ Thanks อาจจะไม่ได้ช่วยอะไรกับ
    ท่านทั้งสองเลย

แต่อย่างน้อย ก็ทำให้ท่านทั้งสองทราบได้ว่า
    ท่านไม่ได้สู้อยู่คนเดียวนะครับ
    พวกเราเอาใจช่วยอยู่นะครับ

ปล. ส่วนคู่กรณีของนายสมิธ ก็ช่วย ๆ กันออกตัวด้วยนะครับ
    ถือว่าผมขอร้องละกันครับ

ส่วนตรงนี้ถ้านายสมิธมาอ่าน
    และถ้ามาถึงตรงนี้ คุณสมิธครับ ถ้าคุณคิดจะเล่นตุกติกอีกครั้ง
    ถ้าตำรวจออกหมายจับแล้ว รู้ที่อยู่แล้ว ผมขอโทรหาคุณอัศวนาถ
    เจ้าของโต๊ะบอลคู่กรณีที่ตอนนี้เค้าคิดถึงคุณมาก ๆ นะครับ ^_^
    Last edited by มหาชะนี; 30 Dec 2008 at 19:50:01.

อิอิ ข่าวดีต้อนรับปีใหม่

OverclockZone Member ksbbgame's Avatar

ข่าวดีส่งท้ายปี ขอบคุณครับ

Nortel "แต่ถือว่า fight นี้ชกเอาใจคนดู!!!"

สุดๆ ไปเลย

สุดยอดมากเลยครับ

OverclockZone Member kingkong@lt40's Avatar
    กทม. (สะพานใหม่)

ท่านมหาชะนีทำถูกต้องแล้วครับ

ขั้นแรกทำเคสใหญ่ๆก่อน next stepก็ต้องต่อยอดเก็บเคสย่อยๆต่อไปครับ

รับรองต่อไปไม่มีไครกล้าทำให้ocz แปดเปื้อนแน่นอนครับ

ท่านมหาชะนีทำถูกต้องแล้วครับ

ขั้นแรกทำเคสใหญ่ๆก่อน next stepก็ต้องต่อยอดเก็บเคสย่อยๆต่อไปครับ

รับรองต่อไปไม่มีไครกล้าทำให้ocz แปดเปื้อนแน่นอนครับ
    ครับผม คือผมรักที่นี่ครับ และผมเชื่อว่า หลาย ๆ ส่วนใหญ่อยู่ที่นี่
    ก็ย่อมต้องรัก "บ้าน" แห่งนี้เช่นกันครับ พวกเราคือพี่น้องกันทุก ๆ คนครับ
    ถ้ามีโจรเข้าบ้าน เราต้องช่วยกันขับไล่ครับ

OverclockZone Member Sweet_LimE's Avatar

มันต้องตายเพราะโดนเจ้าหนี้กระทืบตายแน่เลย

Page 1 of 6 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks