คืออาการมันมีอยู่ว่า ตอนแรกคอมผมโดนบล๊อกเพราะเป็นวินโดเถื่อน

แล้วไม่สามารถLog on ได้เพราะว่าคอมผมตั้งให้ใช้รหัสในการLog Onไว้

แล้วมันบอกให้ใส่รหัสวินโดแท้ ก่อนถึงจะเข้าวินโดได้ ลองโหลดพวกตัวแก้วินโดแล้วไปลงในSafe mode

ก็ไม่สามารถแก้ไขอะไรได้เลย เลยลองFormatเครื่องใหม่ และแล้วปัญหาที่แท้จริงก็เริ่มขึ้น

พอถึงขั้นตอนที่ให้Format drive ก่อนที่จะเข้าไปติดตั้งวินโด หลังจากformat เส็ด เครื่องจะรีสตาร์ท แล้วลงวินโด ตอนนี้เองที่ภาพไม่ขึ้นแล้วครับ T T เศร้ามาก

ผู้รู้ช่วยผมทีครับ ใช้งานลูกสุดที่รักไม่ได้ เศร้ามากมาย ขอกราบเท้าขอบพระคุณมาล่วงหน้า