Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 4830 ซื้อที่ไหนครับ แล้วราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 4830 ซื้อที่ไหนครับ แล้วราคาเท่าไหร่

ตามนั้นเลยครับ จะไปซื้อพรุ่งนี้ ที่พันธ์ทิพย์ ไม่ทราบว่าร้านไหนมีขายบ้างครับ

หรือ ถ้าไม่มีแล้ว ก็ช่วยแนะนำตัวไกล้เคียงให้หน่อยครับ

ลองเดินหาดูครับ น่าจะมีในพันทิพย์แต่ อาจจะหายากสัดนิด เพราะไม่ใช่พิมนิยม หรือไม่ก็รอของ HIS Icq4 มาก่อนก็ได้ครับ รูปร่างหน้าตา เหมือนรุ่นพี่ อย่าง 4850 แป๊ะ น่าใช้ครับ ( ของ HIS hd 4830 ไม่ใช่ Icq4 นะ เห็นที่ Advice 4,340 บาทแต่ไม่รู้ร้านเปิดรึปล่าว)

Comment

Working...
    X