Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ his4850 turbo ภาพเป็นลายครับเกิดจากอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ his4850 turbo ภาพเป็นลายครับเกิดจากอะไร

ช่วยด้วยครับ his4850 turbo ภาพเป็นลายครับเกิดจากอะไรครับ ผม พึ่งซื้อมาวันนี้เองครับ

ผู้รู้ช่วยด้วยนะครับ จะเอามาเปิดเพลงปีใหม่กลัวไม่ทัน

Driver
    ร้อนเกิน
    PSU จ่ายไฟ VGA ไม่พอ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      Driver
      ร้อนเกิน
      PSU จ่ายไฟ VGA ไม่พอ
      คือสเป๊ก psu icute 650w อุณภูมิ48 C เองครับ

เกียวที่ไดรเวอร์ไหมครับคือไม่ลงไดร์ เวอร์ ไม่มีปํญหาแต่พอลงกดคลิกแล้วภาพลายเลย

Comment

Originally posted by siam2 View Post
        คือสเป๊ก psu icute 650w อุณภูมิ48 C เองครับ

เกียวที่ไดรเวอร์ไหมครับคือไม่ลงไดร์ เวอร์ ไม่มีปํญหาแต่พอลงกดคลิกแล้วภาพลายเลย
        ฟันเธอ ได้เลย
        ว่า Driver

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ฟันเธอ ได้เลย
          ว่า Driver
          ตอนนี้

Driver ตัวไหนใหม่สุดครบผม

Comment

8.12 โหลดได้ที่เวปAti

Comment

ATI กับปัญหา Driver เป็นของคู่กัน ผมเซ็งแม่มสุดๆ อิอิอิ

sigpic

Comment

อาจจะต้องบอกคำกล่าวอำลา เปลี่ยนใหม่เถอะแล้วก่อนเอามาให้เค้าเปิดเทสให้ซะหน่อย

Comment

เปงที่ไดร์เวอร์ครับ ของผมก้อเปงเหมือนกันก้อเลยไปโหลดมาจากเว็บ www.hisdigital.com ครับ โหลดตัวล่าสุดอะครับใช้ได้

Comment

Originally posted by supervr4 View Post
                    เปงที่ไดร์เวอร์ครับ ของผมก้อเปงเหมือนกันก้อเลยไปโหลดมาจากเว็บ www.hisdigital.com ครับ โหลดตัวล่าสุดอะครับใช้ได้

ขอบคุณครับสำหรับทุกๆคำตอบตอนนี้ใช้ได้แล้วครับ โหลดไดร์เวอร์ v 8.12มาใช้เลยครับหุหุ

Comment

Working...
                    X