Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง V8,Tuniq Tower,Ultra Extreme 120 งบไม่อั้นคุณจะซื้อตัวไหน รายละเอียดข้างในคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง V8,Tuniq Tower,Ultra Extreme 120 งบไม่อั้นคุณจะซื้อตัวไหน รายละเอียดข้างในคับ

ระหว่าง V8,Tuniq Tower,Ultra Extreme 120 งบไม่อั้นคุณจะซื้อตัวไหน
    โดยปกติคอมจะเปิดโหลด Torrent ทิ้งไว้ตั้งแต่ 8โมงเช้าถึง 5 โมงเย็นอ่ะครับ แล้วจะเปิดแอร์ช่าง 4 ทุ่ม คอมก็ปิดบ้างเปิดบ้าง ส่วนใหญ่จะเปิดตลอด เล่นเกมบาง Crysis บ้างดอทเอ บ้าง แนะนำ หน่อยครับ อยากได้ ตัวที่มันเงียบแ้ล้วก็เย็น ครับ ขอบคุณมากครับ เน้น เงียบๆๆ จะดีมากเลย ครับ เย็นด้วยก็ดีครับ ขอบคุณมากๆครับๆๆๆๆ ^^

งบไม่อั้น ?

v8 ละกัน

ไม่ก็ชุดน้ำเลย

Comment

เป็นผม เลือก Ultra 120 Extreme เท่านั้นครับ พัดลมเงียบๆ ซักตัว แค่นี้ก็เย็นละ

V8 มันตัวใหญ่ๆ ดูไม่ค่อยมีรสนิยมยังไงก็ไม่รู้แฮะ

Comment

เอา True black ครับ หุหุ

Comment

Ultra 120 Extreme ถึงราคาอาจจะสูงไปนิสนึง แต่ว่าความสูงมันไม่ค่อยสูงเวอร์เกิน

V8 มีเคสหลายๆตัวใส่ลงไปแล้วทะลุฝาเคสเลยก็มีครับ

Tuniq Tower เอาไว้เป็นตัวเลือกที่ถ้าคิดจะเลือกตัวที่ประหยัดและคุ้มค่าดีกว่าครับ
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

ถ้ามีไม่อั้นผมเล่นน้ำ

Comment

Ultra Extreme 120 ครับ เย็นดี สวยด้วย
              V8 กับ ทคิว บังอย่างอื่นหมดเลย ไม่สวยเลย

ไม่ลองรุ่น Xigmatek มั่งหรอครับ ผมลองแล้วติดใจเลย ถูก+เย็น+สวย
              เอาเงินไปลงอย่างอื่นได้อีกเยอะ อิอิ

Comment

ลงมัดติว่า เอา Ultra 120 Extrem หรือไม่แน่ True Black ก็ได้มันต่างกันยังไงครับ 2 อันนี้

แล้วพัดลมจะเอาเป็นยี่ห้อไรอะไรดีอะครับ ขอเงียบๆๆหน่อยนะครับ พัดลมเอาเป็นไรดีอ่าช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

พัดลม ติด True Black เอายี่ห้อไรดีครับผม ช่วยแนะนำหน่อยจ้าๆๆ

แล้ว True Black กับ Ultra 120 Extreme ประสิทธิภาพต่างกันไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

เป็นผมจะเสี่ยงดวง สอย lion squard ของasus ครับ 4 ท่อ u เส้นเบ้อเร้อ พัดลม2000กว่ารอบวางกลาง เห็นมีคนใช้ในนี้เย็นขิงๆ ส่วนตัวใช้ Tuniq อยู่ แม๊ อยากลอง ถ้่าไม่เย็น เสียตังซื้อแล้วพ่อจะทำลายเซ็นต์ด่าให้ อุๆ

Comment

V 8 แหล่มอยากได้แต่ตอนนี้ใช้ Tuniq Tower อยู่ก็โคตรแหล่ม

Comment

ถ้างบไม่จำกัดผมเลือก ร้อยซาว Ultra Extreme + Thermaltake Smart Case Fanครับ ปรับรอบเบาสุดก็ไม่ได้ยินเสียงพัดลมละ
                        หรือถ้าเวลาใช้งานปกติแล้วเห็นว่าอุณหภูมิมันร้อนเกินเหตุหรือต้องการจะOCก็ปรับรอบพัดลมเพิ่มได้

แต่ถ้าเป็นตัวที่ราคาถูก ประสิทธิภาพสุดคุ้ม ซื้อมาแล้วพร้อมใช้ต้องทูนิคครับ

Comment

งบไม่อั้น.... เหมาหมดเลยครับ
                          เปลี่ยนใจอยากใช้อะไร ก็สะดวกที่จะเปลี่ยน

Comment

Originally posted by Mr.Iceman View Post
                            เปลี่ยนใจอยากใช้อะไร ก็สะดวกที่จะเปลี่ยน

Comment

Originally posted by Mr.Iceman View Post
                              พูดอีก ก็ถูกอีก

Comment

Working...
                              X