Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อการดจอซักตัว ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อการดจอซักตัว ช่วยแนะนำทีครับ

ขอเล่าก่อนนิดนึงนะครับ พอดีบ้านผมมีคอมหลายเครื่อง มีเครื่องนึงซื้อมานานแล้ว ตอนนี้ใส่การด FX6200 อยู่เลยครับ คือผมจะเอาไว้แค่เปิด เกมออนไลแบบที่ไม่ให้มันกระตุกมากอะครับ

จุดประสงค์ของผมคือ

1.การด pci ยี่ห้อและรุ่นไหนก็ได้ แต่แรงกว่า fxุ6200 เกิน 50%
    2.สมารถใส่ได้โดยไม่ต้องเปลี่ยน PSW (ของเดิมคือ จีวิว 400w ปลอม)
    3.อันนี้สำคัญเลยครับ ขอราคาแบบว่าไม่เกิน 2000 อะครับ(เพราะผมมีการดที่เอาไว้เล่นเกมโดยเฉพาะอยู่แล้ว)

ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ หรือใครมีรุ่น แต่ตรงที่ผมต้องการลอง pm มาหาผมก็ได้นะครับ ผมจะรับไว้พิจจารณา ครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม และ แนะนำนะครับ

ดัันใหเขาเห็นกันทั่วๆ

Comment

HIS 3650 จัดเลยเพ่ 1800 หน่อยๆ

Comment

Originally posted by jay-aha View Post
        HIS 3650 จัดเลยเพ่ 1800 หน่อยๆ
        แรงไหมครับท่าน ผมไม่เคยใช้ตัวนีเลย ต่างจาก 3850 เยอะไหม และต่างจาก FX6200 เยอะไหมครับ

Comment

ดันๆรอผู้รู้ครับ

Comment

ถ้าไม่เปี่ยนพาวเวอร์ มันจะรับการ์จอรุ่นใหม่ๆไหวหรอท่านๆ 400 วัตแถมวัตไม่แท้ด้วยเหลืองบเปี่ยน ซัพพายด้วยก้อดีนะท่าน

Comment

Originally posted by poypoy View Post
              ถ้าไม่เปี่ยนพาวเวอร์ มันจะรับการ์จอรุ่นใหม่ๆไหวหรอท่านๆ 400 วัตแถมวัตไม่แท้ด้วยเหลืองบเปี่ยน ซัพพายด้วยก้อดีนะท่าน
              งั้นแนะนำมาเลยท่าน

Comment

ไม่รู้สิแต่ผมเคยเอา 8800gts ไปใช้ก็ปกตินะคับ

Comment

เงียบจังเลย ...

Comment

รอผู้รู้คับ

Comment

แรงใช้ได้นะท่านเกมส์ใหม่ๆปรับกลางๆก้อลื่นได้นะ3650

Comment

Working...
                      X