Announcement

Collapse
No announcement yet.

มดเข้าไปอยู่ในปุ่ม space bar กำ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มดเข้าไปอยู่ในปุ่ม space bar กำ...

ปกติคอมผมตั้งทิ้งไว้เฉยๆก็ไม่ได้ดูไรเห็นมดมันเดินๆก็โอเค

แต่เรื่องมันเกิดตอนที่ผมเล่น FM2009 นี่แหละ เพราะว่าเคาะ space bar บ่อยมาก

เคาะไปเคาะมา ทำไมมดเต็มเลยวะ ลองหยิบ keyboard มาเคาะๆดู โอ้โห ไข่มดเต็มเลย

ทีนี้อยากถามว่ามีอะไรจะกันมดไม่ให้เข้ามาเพิ่มดีครับ

ใช้แป้งดีป่ะ ไม่อยากใช้ยาฆ่าแมลงนะ เด๋วระเบิด

ไบกอนฉีดเลยครั้งเดียว ตายhaกันยกรัง

Comment

ลองงัดปุ่มออกมาครับ แล้วกำจัดให้เกลี้ยง

Comment

อย่ากินขนมในขณะเล่นเกมส์ครับ

Comment

ขอบคุณครับ แล้วถ้าเทแป้งใส่แทนนี่ได้ป่ะ

Comment

ผมก็เคยเป็น -*- เดินจากเลข 0 มา ctrlทั้งๆ ที่กำลัง กดอยู่แท้ๆ ไม่ได้เกรงใจกันเลย 555+

งัดออกมา เอาเครื่องดูดฝุ่น ดูดไห้หมด หายไป เลยตอนนี้

Comment

เคยเอาไบกอนฉีดนี่ล่ะ คีบอดกระดำกระด่างเลย กำจริงๆ อย่าไปเทสกับคีบอดแพงๆนะครับ

Comment

ดีนะอยู่ในคีย์บอร์ดไม่ให้อยู่หลังจอภาพมีซวย

Comment

ลองไปดูในเคสด้วยครับ มันอุ่นดีรังใหญ่อาจจะอยู่ในนั้น เข้าหน้าหนาวแล้วด้วย

Comment

ทำความสะอาดบ่อยๆน่ะครับคีย์บอร์ด
                    ใช้เครื่องดูดฝุ่นดูดถ้ามีมดอยู่
                    อย่าเอาแป้งหรืออะไรไปฉีด เดี๋ยวปุ่มเน่าครับ

Comment

Working...
                    X