Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดรุ่น 4coredual-sata2 ใส่การ์ดรุ่นไหนได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดรุ่น 4coredual-sata2 ใส่การ์ดรุ่นไหนได้บ้างครับ

ตามหัวข้ออ่ะครับ

ที่เป็น agp กับ pci-e ทั้งหมด

Comment

ไม่จำกัดว่าจะเป็น DDR 2 DDR 3 DDR 4 แบบนี้หรอครับ

Comment

ครับ

Comment

แนะนำว่าใส่ AGP ดีกว่านะ

ผมเคลองใช้กะ pci มันดึงความสามารถออกมาไม่เต็มที่อะครับ

ใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

เคยใช้ครับใส่การ์ดได้ทุกตัวครับ แต่การ์ดpci-eจะวิ่งที่4x ถ้าagpวิ่ง8x

Comment

pci-e ตัวแรงๆใช้ไม่ได้
              แค่ 4670 ก็ภาพแตกแล้ว เป็นแทบทุกเกม
              แต่ agp 7600gs สบายบรื่อ

Comment

Working...
              X