Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอย กีต้าฮีโร่ ของเครื่องคอนโซลไหน ใช้แปลงเล่นกับคอมได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอย กีต้าฮีโร่ ของเครื่องคอนโซลไหน ใช้แปลงเล่นกับคอมได้บ้างครับ

จอย กีต้าฮีโี่ร่
    จอย ps2 หรือ xbox
    ที่เอาหัวแปลงเป็น usb มาต่อแล้ว
    ใช้เล่นกับ คอมได้บ้างอะึครับ

ไปถามร้านขายบางร้านบอก มันต่อแล้วกดไม่ได้
    ไปเซิร์จดู มีคนบอกว่าถ้าเป็นจอยของ xbox ต่อแล้วลง joytokey แล้วเล่นได้

มีใครเคยเอามาต่อคอมเล่นบ้างครับ

ช่วยดันอ่ะ หาอยู่เหมือนกัน

Comment

อยากได้ของแท้มั้ย 2000 ครับ MBK PC mac เล่นได้แต่เเพงไปหน่อย 5555

Comment

สวัสดีปีใหม่

Comment

ของแท้ มีรูปไหมอ่ะ
          สวัสดีปีใหม่ครับ

มีความสุขสนุกกะเกม นะครับ

Comment

ร้สึกว่าภาคใหม่จะออก กีต้า ก็จะมีลกเล่นมีมากขึ้นด้วย ครับ ภาคworld อะไร นี้และ

Comment

Originally posted by dangersunz View Post
              ร้สึกว่าภาคใหม่จะออก กีต้า ก็จะมีลกเล่นมีมากขึ้นด้วย ครับ ภาคworld อะไร นี้และ
              ภาค world tour ครับ ภาคนี้เจ๋งมาก แต่ยังไม่ลง PC กีต้ามีระบบสัมผัสเข้ามาช่วยจะอยู่คอร์ดต่ำ
              มีกลองเพิ่มมา+มีไมค์ครับ ทั้งชุดของเครื่อง xbox 360 + แผ่นเกม MBK ตกอยู่ที่ราคา 10500นิสๆเอง

Comment

Working...
              X