Announcement

Collapse
No announcement yet.

lenovoY510 สามารถใส่แรม DDR3 , Turbo memory , SSD ฮาร์ดดิสค์ ได้ไหมงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lenovoY510 สามารถใส่แรม DDR3 , Turbo memory , SSD ฮาร์ดดิสค์ ได้ไหมงับ

คือว่าผมไม่ค่อยมีความรู้อ่ะครับ เลยอยากถามว่า lenovoY510 สามารถใส่แรม ddr3 ได้ไหม -- ถ้าไม่ได้แรม ddr2 ใส่สูงสุดนี่ busเท่าไหร่งับ แล้วมันใส่ turbo memory กับเปลี่ยน ฮาร์ดดิสค์เปงแบบSSD ได้ไหมงับ ใครรู้แนะนำด้วยงับ

DDR3 ไม่ได้แน่นอน ฟันธง
    Turbo memory ได้แน่นอนฟังธง
    SSD ฮาร์ดดิสค์ ถอตของเก่าออกได้แน่นอนฟังธง แต่แพงอยู่ อิอิอิอิอิ

Comment

ขอบคุณท่าน vampires101 มากนะครับ ^^ ปีใหม่นี้ขอให้มีฟามสุขนะครับ

Comment

แล้วถ้าใส่ Intel turbo memory เครื่องจะเร็วขึ้นแค่ไหนครับ เร็วจนเห็นผลไหมอ่า

Comment

ถ้าถามผมผมว่าไม่คุ้มอะ เหอๆ

Comment

Working...
          X