Announcement

Collapse
No announcement yet.

.+**+.สวัสดีปีใหม่ 52 ใครจะเป็นโพสแรกของปี.+**+.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .+**+.สวัสดีปีใหม่ 52 ใครจะเป็นโพสแรกของปี.+**+.

สวัสดีปีใหม่ครับ 2552

ขอให้ทุกท่านประสบแต่ความเจริญ ความสมหวัง ไม่มีโรคภัยใดๆนะครับ

ผู้ร้ายทั้งหลายก็ขอให้กลับตัว

ขอให้ประเทศไทยไม่มีแดงไม่มีเหลือง

แม้ผมจะรู้จักเว็บนี้ได้ไม่นานแต่ผมก็ได้รับอะไรหลายๆอย่างภายในเวลาอันสั้น

และสุดท้ายนี้ ใครจะเป็นโพสแรกของปี 2552 ในหมวด General Hardware นะครับ

-----

เช่นกันคับ ขอให้ทุกท่านมีความสุขๆมากคับ

Comment

Working...
    X