Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าให้เลือกยี่ห้อกาดจอจะเลือกอะไรกัน??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Sapphire too.

Comment

คือผมสมใจ8800GTS 320MBอ่ะครับตอนแรกกะว่าจะเอาsparkแต่พอดียี่ห้ออื่นๆก็ออกตามมาเลยเลือกไมถูกเลยแต่ตอนนี้ก็ดูยี่ห้อของXFXกับgalaxyอยู่อ่ะครับ

Comment

ส่วนตัวชอบการ์ด ของ EVGA

Comment

Originally posted by tassapon View Post
          ให้ผมเรียงต่ำไปสูง จากที่เคยใช้มาก็จะได้

inno3d < spark < XFX < Gigabyte (ไอ้ตัวนี้การ์ดดี แต่ประกันก็นะ อีกเรื่องนึง)
          โอโห Gigabyte ดีกว่า XFX อีกหรอครับ ผมว่าทะแม่งๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ถ้า ati ผมเลือก sapphire
            ถ้า nvidia ผมเลือก galaxy
            ผมก็เช่นกันครับ

Comment

ส่วนตัวผมยี่ห้อใหนก็ได้ไม่เกี่ยง
              ราคาเท่ากันแต่แรงกว่าเอาตัวนั้น / ราคาถูกกว่าแต่แรงเท่ากันก็เอาตัวนั้น
              ไม่เน้นยี่ห้อไม่เน้นสวยงาม แรง + ถูกเป็นใช้ได้ (การ์ดจอตัวแรกที่ไม่เลือกใช้ คือ AS... แพง + แรงน้อย กว่ายี่ห้ออื่น เน้นแค่สวย)

เห็นด้วยคับ...

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ส่วนตัวผมยี่ห้อใหนก็ได้ไม่เกี่ยง
                ราคาเท่ากันแต่แรงกว่าเอาตัวนั้น / ราคาถูกกว่าแต่แรงเท่ากันก็เอาตัวนั้น
                ไม่เน้นยี่ห้อไม่เน้นสวยงาม แรง + ถูกเป็นใช้ได้ (การ์ดจอตัวแรกที่ไม่เลือกใช้ คือ AS... แพง + แรงน้อย กว่ายี่ห้ออื่น เน้นแค่สวย)
                asrock ชัวร์ป้าบ

Comment

Originally posted by เอิกๆ View Post
                  asrock ชัวร์ป้าบ
                  เล่นงี้เลยหรอท่าน

Comment

ไม่เคยใช้ XFX อ่ะ แต่ผมเลือก Spark นะ

Comment

Working...
                    X