Announcement

Collapse
No announcement yet.

athlon x2 6000 พันทิพย์ขายเท่าไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• athlon x2 6000 พันทิพย์ขายเท่าไหร่คับ

athlon x2 6000 พันทิพย์ขายเท่าไหร่คับบอกหน่อยคืออยากรู้อ่ะคับผม ขอบคุณมากนะคับ

ราคา X2 6000+ วันนี้

Busitek - 3190
    JIB - 2990
    Jedi - 3050
    M-Inter - 3020
    TK - 3150

ที่เหลือรอท่านต่อไป

Comment

ตัว do ใช่ป่ะคับ

Comment

ผมไปซื้อร้าน Big it ที่พันทิพมา เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
        X2 6000 + CZ (L2 1mbx2) 3100 บาทไทย ประกัน Com7 3 ปียาวๆ

Comment

ช่วงนี้ 6000+ DO กะ CZ ขายราคาเดียวกันครับ

Comment

ตัว do กับ cz มันต่างกันยังไงอ่ะคับช่วยบอกหน่อย นะคับ ขอบคุณมากนะคับ

Comment

เร่งดีๆแล้วกัน จ่านเงินก็เท่าๆกัน อย่างไปหยิบ DO มาละ ใหนๆก็เสียเท่ากันแล้ว หา CZ ให้เจอแล้วกันครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                เร่งดีๆแล้วกัน จ่านเงินก็เท่าๆกัน อย่างไปหยิบ DO มาละ ใหนๆก็เสียเท่ากันแล้ว หา CZ ให้เจอแล้วกันครับ
                มันหมายถึง L2 512x2 หรือ L2 1024x2 หรือเปลาท่าน

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
                  มันหมายถึง L2 512x2 หรือ L2 1024x2 หรือเปลาท่าน
                  คับ

Comment

วันนี้ไปเดินหาที่เซียร์มา เจอที่ big it จัดไป3000

Comment

Working...
                    X