Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเรื่อง DVD-ROM ช่วยหน่อยงับป๋ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเรื่อง DVD-ROM ช่วยหน่อยงับป๋ม

เครื่องผมเป็นอะไรไม่รู้ครับ ไรท์หนังอยู่ดี ๆ แผ่นก็ติดอยู่ในนั้น แล้วมันเอาออกไม่ได้เลยครับ เวลาเปิดเครื่องใหม่ก็เหมือนว่ามันไม่บูตจาก DVD ROM เลยอะครับ แบบว่าผมต้องทำยังไงผมถึงจำเอาแผ่นออกได้หรอครับผม ช่วยหน่อยนะงับป๋ม ขอบคุณครับ

ดูตรงหน้ากาก DVD-ROM ครับ จะมีรูเล็กๆ ใต้ถาด เล็กประมาณไม้จิ้มฟันสอดเข้าไปได้

จากนั้นก็หาไม้จิ้มฟันมาอันนึง สอดเข้าไป สอดไปให้สุดจนชนกับอะไรซักอย่าง จากนั้นก็ดันให้มันลึกเข้าไปอีก

แล้วก็งัดถาดออกได้สบายๆ แล้วล่ะ

Comment

ครับผม ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X