จอ Samsung T220
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 12 of 12

Thread: จอ Samsung T220

OverclockZone Member

Default จอ Samsung T220

เพื่อนๆที่ใช้จอ Samsung T220 ดีไหมครับ ต้องการเปลื่ยนจอเป็น LCD ช้วยทีกำลังตัดสินใจระหว่างจอ Samsung T220 กับ LG ครับ

OverclockZone Member slate's Avatar
    God of Future !!

Samsung แบบไม่ต้องลังเลเลยครับ ขอเสียมารยาทนิด ไม่ทราบว่าใช่คุณ tytyty50 แห่งเวป audio-teams ป่ะครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Samsung ดีไซน์ เเจ่ม

OverclockZone Member

ชอบจอ Samsung T220 ขอบคุณครับ ไม่ใช่ tytyty50 ครับ

OverclockZone Member ooioo's Avatar

Quote Originally Posted by slate View Post
    Samsung แบบไม่ต้องลังเลเลยครับ ขอเสียมารยาทนิด ไม่ทราบว่าใช่คุณ tytyty50 แห่งเวป audio-teams ป่ะครับ

มา สวัส ดีครับ ท่าน อิ อิ

T 220 ตาม นั้น ครับ แล่ม ครับ

OverclockZone Member slate's Avatar

Quote Originally Posted by ooioo View Post
    มา สวัส ดีครับ ท่าน อิ อิ

T 220 ตาม นั้น ครับ แล่ม ครับ
    ปีใหม่ไม่ไปเที่ยวไหนเหรอครับ เดี๋ยวช่วงบ่ายว่าจะไปปิดทองที่วัดบวรอ่ะ เผื่อชาตินี้จะมีแฟนน่ารักๆนิสัยดีๆเข้ากันได้ บลาๆๆๆ กะเค้าบ้าง

OverclockZone Member ooioo's Avatar

Quote Originally Posted by slate View Post
    ปีใหม่ไม่ไปเที่ยวไหนเหรอครับ เดี๋ยวช่วงบ่ายว่าจะไปปิดทองที่วัดบวรอ่ะ เผื่อชาตินี้จะมีแฟนน่ารักๆนิสัยดีๆเข้ากันได้ บลาๆๆๆ กะเค้าบ้าง

ไป มา แว้ว ครับ สนุก มากมาย อิอิ สาว ๆๆ ตรึม

Quote Originally Posted by ooioo View Post
    ไป มา แว้ว ครับ สนุก มากมาย อิอิ สาว ๆๆ ตรึม
    สาวตรึมจริงๆครับ แต่.......เค้ามีคู่กันหมดแล้วอ่ะคับ ยังดีที่ได้เช่าพระกลับมา ถูกใจมักๆ พระไพรีพินาทครับ อ้าว แล้ววันนี้ไม่มีอะไรมาถามอีกเหรอครับ แปลกแฮะเนอะ

OverclockZone Member meekung555's Avatar
    หมีแพนด้า~ หมีแพนด้า~ หมีแพนด้า~ หมี หมี แพนด้า~~~~

^^

^

สองคนนี้จีบกันเหร่อ เห็นมาหลายกระทู้แล้ว คิคิ (ล้อเล่น)

LG รุ่นอะไรก็ไม่บอกมาด้วยที่จะเทียบ ท่าจะเทียบคงเป็นรุ่น LG W2252TQ-PF

ตอนนั้น รุ่น t220 ราคาสูงมากกว่า แอลจี อีก แต่ก็ค่อย ๆ ลดลงมา (อย่างฮวบฮาบ)

แต่ แอลจี เฮียแก ไม่ลดลงมาบ้างเลยเหร่อ หึหึ ชิ

แต่ก็ต้องแล้วแต่ชอบละครับ เห็นสเปค ไล่เรี่ยกันอยู่ ไม่***งกันมาก

ต่างที่ดีไซน์ (ผมว่าแอลจี ไม่วับ ๆ วาว ๆ เลยรุ่นนี้ แลดู ธรรมดา ไปเลยอ่ะ เมื่อเทียบเค้า ซัม )

สู้ ๆ ครับ*

โชคดี

Quote Originally Posted by meekung555 View Post
    ^^

^

สองคนนี้จีบกันเหร่อ เห็นมาหลายกระทู้แล้ว คิคิ (ล้อเล่น)

LG รุ่นอะไรก็ไม่บอกมาด้วยที่จะเทียบ ท่าจะเทียบคงเป็นรุ่น LG W2252TQ-PF

ตอนนั้น รุ่น t220 ราคาสูงมากกว่า แอลจี อีก แต่ก็ค่อย ๆ ลดลงมา (อย่างฮวบฮาบ)

แต่ แอลจี เฮียแก ไม่ลดลงมาบ้างเลยเหร่อ หึหึ ชิ

แต่ก็ต้องแล้วแต่ชอบละครับ เห็นสเปค ไล่เรี่ยกันอยู่ ไม่******งกันมาก

ต่างที่ดีไซน์ (ผมว่าแอลจี ไม่วับ ๆ วาว ๆ เลยรุ่นนี้ แลดู ธรรมดา ไปเลยอ่ะ เมื่อเทียบเค้า ซัม )

สู้ ๆ ครับ*

โชคดี
    ผมเป็นกระเทยควายอ่ะฮะ

สาวตรึมจริงๆครับ แต่.......เค้ามีคู่กันหมดแล้วอ่ะคับ ยังดีที่ได้เช่าพระกลับมา ถูกใจมักๆ พระไพรีพินาทครับ อ้าว แล้ววันนี้ไม่มีอะไรมาถามอีกเหรอครับ แปลกแฮะเนอะ

คนเล่น ของ นิ 555

ผมเป็นกระเทยควายอ่ะฮะ
    มี มา แซว ครับ 555 เป็น ข่าว เลย ครับ คือ ท่าน นี้ เค้า ช่วย ผม ได้ ของ ดี มา่อ่ะครับ เลย ปลื้ม ท่าน เค้า ครับ ขยัน ดี ครับ แล้ว ซื่อ ตรง แต่ ผม ยัง มี ข้อ สงสัย อีกน่ะ ครับ เกียว กับ 8800 gt

555+ ฮ่าๆๆ ครับ ยัง ไม่ มี เวลา ครับ ไป ซื้อ T220 อิอิอิ จอเทพๆๆ

Bookmarks

Bookmarks