Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดใจกับทุกคนที่ภาพหายในGTA IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดใจกับทุกคนที่ภาพหายในGTA IV

วันนี้ผมหาในgoogleแล้วเข้าไปเจอตัวแก้บัคตึกหายาพหายมาครับ

แต่วา
    ต้องเก่งอังกิตนะถึงจะแก้บัคนี้ได้
    ดูในลิ้งครับ
    http://www.bizzntech.com/2008/12/22/...-iv-pc-version

คนที่แปลออกว่าต้องทำยังไงช่วยแปลให้ผมด้วยนะครับ

(เพราะว่าอังกิตผมได้3เติม10ครับอ่านไม่ออกสักคำช่วยผมหน่อยนะอุดส่าเจอเอามาให้จนได้)

หลักๆ อัพเดท driver + patch
    superfetch ส่วนใหญ่ไม่ปิดกันอยู่แล้ว

ที่เหลือไม่ค่อยมีอะไร เป็นพวกเพิ่ม FPS อย่าง disable vsync

Comment

ทำตามมันแล้ว

เหมือนเดิม....

Comment

อีก2ชมผมถึงกรุงเทพครับอยู่บ้านยษติเด๋วจะกลับไปลอง

มีในyoutubeบอกว่าให้ลงไดร์เวอร์กาดจอใม่สุดและลงrivatuner2.2อะครับ
        แล้วมันบอกให้เครียรีจิตซ้ไรเนี่ยมันมีให้คริกในโปรแกรมrivatuner2.2อะครับผม

เด๋วถึงบ้านแล้วทำมะไหร่ถ้ามันหายจะเอามาบอกนะครับ

ใครเคยเป็นปันหานี้แล้วแก้ใขหายยังไงเอามาบอกมั่งนะครับ

Comment

ผมยังหาเกมส์นี้เล่นมะได้เลย โหลดบิตนอกมะขึ้นอ่ะ มีวิธีทำให้โหลดจากบิตนอกเร็วๆ มีป่าวอะครับ ช้าเกิน

Comment

ผมไม่รู้มัน เปนเพราะอะไรนะครับ แต่ ทำไมผมไม่เปนก็ไม่รู้

Comment

Originally posted by necroman View Post
              ผมไม่รู้มัน เปนเพราะอะไรนะครับ แต่ ทำไมผมไม่เปนก็ไม่รู้
              ใช้ไดเวอร์กาดจอใหม่สุดปะครับคอมแรมเท่าไหร่

Comment

ผมใช้ amd5200 ram2gb vga8600gt ก็ตัว ล่าสุดนั้นแหละครับ

Comment

Working...
                X