Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xigmatek Redscorpion ใส่เคส CM690 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xigmatek Redscorpion ใส่เคส CM690 ได้ไหมครับ

Xigmatek Redscorpion ใส่เคส CM690 ได้ไหมครับ ใครที่ลองมาแล้วช่วยนำรูปมาให้ดูหน่อยว่าพอดีไหม ขอบคุณครับ

ใส่ได้ สบายเลยครับ

Comment

ใส่ได้แบบชิลๆเลยครับ เคส G View ผมยังใส่ได้เลย

Comment

ใส่ได้คับ เพราะผมก็ใส่อยู่

ปิดฝาข้างเคสแล้วเหลือประมาณ 1 cm ได้คับ

Comment

น่าจะใส่ได้ครับ เพราะคอมผมไม่มีเคส อิอิ ซิงค์ก็ยังไม่ได้ ไปรษณีย์เปิดพรุ่งนี้

Comment

Working...
          X