Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศึกGalaxy ระหว่าง 7300Gt ddr3 กับ 7600gs ddr3 ทำไมดูคะแนน review มันเท่ากันเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศึกGalaxy ระหว่าง 7300Gt ddr3 กับ 7600gs ddr3 ทำไมดูคะแนน review มันเท่ากันเลยครับ

ดูแล้วงง ใกล้กันมากๆ คือถ้าจะซื้อ 7600gs ต้องเอามา oc หรอครับ แล้ว oc ได้สักแค่ไหนครับ
    กลัวปัญหามันร้อนเกิน ผมไม่ระบบระบายอากาศดีไรมากด้วย เช่นใน review นั้นอุณหภูมิมันประมาณไหนครับ

ไม่น่าจะเท่ากันนะครับ ผมว่าไง 7600gs DDR3 ก็ต้องเเรงกว่า

Comment

คะแนน พอกัน

แต่ลื่นผิดกัน เพราะท่อต่างกัน

อย่างไง 7600gs ddr3 ก็ดีกว่าอยุ่แล้ว งบถึง 7600gs ddr3 ดีกว่าชัวว์

Comment

7600 ดีกว่าคะแนนกับเล่นจริงมันต่างกัน

Comment

เหงด้วยคับ8ท่อกะ12ท่ออ่าคับ อิอิผมก็ใช้7600GS ^^ๆ

Comment

7600GS DDR3 อะครับ พอๆกับ 7600GT

Comment

เรื่องคะแนน ที่ออกมาใกล้กัน เพราะว่า

ความเร็ว Core/Mem ของการ์ดทั้งสองตัวนี้ ใกล้เคียงกันมาก

คะแนน จึงออกมาอยู่ในช่วง ที่ใกล้เคียงกัน

แต่หากมองลึกๆแล้ว ...

การ์ด 12 Pipe เหนือกว่า การ์ด 8 pipe อยู่ไม่น้อย เลยครับ ...

Comment

ท่อเยอะ ก็น่าจะได้คะแนนเยอะสิ

Comment

Originally posted by taotoon View Post
                  ท่อเยอะ ก็น่าจะได้คะแนนเยอะสิ

อันนี้ ก็ถูกครับ ...

แต่ท่อต่างกันเพียง 4 ท่อ มันไม่เห็นผลชัดเจน ในผลคะแนนครับ

ต้องได้จับ และ เห็นกับตาครับ ว่ามันต่างกันจริง

ต้องดู ATI ครับ ...

ท่อเยอะ แต่คะแนนน้อย ...

แล้วทำไม ประสิทธิภาพ มันเห็นชัดเจน ...

Comment

7600GS ยังไงก็แรงกว่าครับ คะแนนยังไงก็คือคะแนน ลองจริงเห็นผล

Comment

Working...
                    X