Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่างคอมชอบมั่วว่ะ เซงไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ง.งู มาก่อน ฉ.ฉิง ครับ (ไม่โง่แล้วจะฉลาดหรอ)555+

Comment

ปาระเบิดแม่งเลย 5555

Comment

โทรมาหาผมได้เลย
        รับจ้างงัดร้านครับ
        ผมจะงัด 280 มาให้คนละตัวเลย

Comment

สมัยประมาณ 4 ปีก่อนยังไม่ประสีประสาผมก็เคยโดนครับ
          ผมมีแรม 256 ใส่อยู่ 2 ตัว จะซื้อแรม 512 เพิ่ม1ตัว อยู่ๆช่างบอกแรม 256 ใส่คู่กับ 512 จะพัง
          สรุปให้ผมซื้อ 512 X 2 ไปเลยแล้วเอา 256 คู่เดิมออก ผมก็เชื่อ
          ต่อไม่นาน psu เสีย เดินไปซื้อเห็น psu 450W วางอยู่ในกล่องตัวละ 350 บาท คนขายเดินมาบอก วัตต์เต็มครับ ก็สอยมาใช้ แต่ไม่มีปัญหาอะไรมากเพราะคอมตอนนั้นใช้ไฟไม่เยอะมากมายอะไร

Comment

ทําจาย กว่าจะเก่งได้ แต่โง่ไปก่อน ผมก็เคยเป็นแต่นานแล้วนะ

Comment

Working...
            X