Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน pc เป็น mac ได้หรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน pc เป็น mac ได้หรือป่าวครับ

คือประมาณว่า มีเครื่อง pc อยู่ แล้ว อยากลง osx ไปด้วยได้มั้ยครับ
    หรือมีโปรแกรม แคปเจอร์วัน ของ pc มั้งมั้ยครับ ต้องใช้ทำงาน แต่ไม่มีเครื่อง mac อะครับ
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ

ลงได้ครับ แต่แนะนำว่าอย่าดีกว่า เพราะเครื่องจะช้าลงโคตรๆ ถ้ารับได้ก็ลงเลยครับ

แผ่นซื้อได้ที่ .... (คงรู้กัน) หาหน้าแผ่นว่า OSX86 (ต้องมี 86 นะครับ)

Comment

มันลงได้ด้วยหรอครับ -*-

Comment

ลงได้ครับ ต้องเป็นแผ่น osx86 เท่านั้ แผ่น osx แท้ๆลงไม่ได้

osx86 เค้าเรียกอีกชื่อว่า hackintosh ครับ ดูชื่อก็น่าจะรู้แล้ว ว่าทำไมถึงลงได้

Comment

Working...
        X