Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมTHE LORD OF THE RINGS THE FELLOWSHIP แล้วเล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมTHE LORD OF THE RINGS THE FELLOWSHIP แล้วเล่นไม่ได้

ผมลงเกม THE LORD OF THE RINGS THE FELLOWSHIP ในเครื่องแต่พอกดเข้าไปเล่นแล้วหน้าจอจะมืดค้างนานมากคิดว่าตอนแรกคงรอเตรียมที่จะโหลดไตเติ้ล แต่รอนานมากก็ไม่มีภาพอะไรเกิดขึ้นมา กดออกมาดูในwindow taskปรากฎว่าเกมก็ไม่ได้ค้าอะไร running อยู่ ไม่ทราบว่าปัญหาเกิดจากอะไรครับ
    specเครื่อง
    mb asus p5kpl 1600
    cpu core2 duo e7200
    vga card geforce spark 8500gt
    ram 2 Gb

แครกยังอะ แครกแล้วลองลบลงใหม่ดู

Comment

ภาคนี้เป็นแนววางแผนหรือบุคคลมุมมองที่3คับเจ้าของกระทู้

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
        ภาคนี้เป็นแนววางแผนหรือบุคคลมุมมองที่3คับเจ้าของกระทู้
        เป็นบุคคลมุมมองที่3ครับ ผมลงแครกแล้วด้วยครับ ลบออกลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม ทั้งที่เคยใช้เครื่องเก่าสเปคต่ำกว่าเยอะมากลงเกมก็ยังเล่นได้แต่หนืดสุดๆเลยกระตุกมาก[พอดีอยากลองดู]

Comment

มีใครพอจะแนะนำให้ได้บ้างครับ

Comment

วันนี้เพิ่งได้เกม pes 2009 มาแล้วลงเล่นดูเป็นเหมือนกัน เลยเข้าไปอัพไดร์เวอรืแล้วก็ รีสตารเข้าวินโดว์ไม่ได้หน้าจอฟ้าแล้วเตือนว่าไดร์เวอร์ตัวที่อัพมาใช้ไม่ได้incorrectทั้งๆที่ไปอัพจากตัวเวบเลย
            GeForce Release 178 WHQL
            Version: 178.24
            Release Date: October 15, 2008
            Operating System: Windows XP, Windows XP Media Center Edition
            Language: U.S. English
            File Size: 84 MB
            ทำไงดีครับ

Comment

ลองรีเครื่องดู

Comment

Working...
              X