Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามการลง Driver ATI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามการลง Driver ATI ครับ

ผมเพิ่งถอยเครื่องใหม่มาสดๆร้อนๆเลยครับ ผมลงไดร์เวอร์ 8.6 จากแผ่นในกล่องการด์จอแล้วครับ

ทีนี้พอตอนผมไปโหลดมาแล้วลงเสร็จเรียบร้อย Restart ใหม่แล้วเปิดมาภาพมันกลายเป็น 4 bit

หรือ 8 bit นี่หละครับต้องทํายังไงหรอช่วยบอกขั้นตอนด้วยครับ

การด์จอ His Raedon 4850 iceq4 turbo ครับ

update ไดร์เวอร์ 8.12 ใหม่ครับรู้สึกว่าดีกว่า 8.6
    ผมก็เพิ่งถอย การด์จอ His Raedon 4850 iceq4 turbo x 685/2200 มาเมื่อวันก่อนนี้เอง

Comment

ลงทับอีกรอบ วินโดวส์โมก็เป็นแบบนี้แหละ

น่าจะลบอันเก่าออกก่อนนะ

Comment

Working...
      X