Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยงับ.. เรื่อง All in 1 router

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยงับ.. เรื่อง All in 1 router

คือ ว่า ผม ซื้อ มา ตอนนี้ ต่อได้ละ งับ... แต่ ว่า ต่อ เป็น lan ทั้ง 2 เครื่องเลย เลย อยาก ถาม หน่อยนะงับ ว่า.... ผม สามารถ ต่อ อีก เครื่อง โดย จะใช้ Wireless ในการต่อได้ไหม.....

แบบว่า----- Lan 2 เครื่อง
    ----- Wireless 1 เครื่อง
    --- มัน สามารถ ใช้ พร้อมกันได้ไหมอ่าครับ.. แบบ Lan ด้วยละก็ Wireless ด้วยอ่า
    ไม่ทราบว่าตัว Router จะทําได้รึป่าวอ่าครับ!!

ขอบคุณมากมายเลยนะงับที่สละเวลามาช่วยนะงับ ^ - ^

ได้ครับ

Comment

ขอบคุณมากมาย งับ

Comment

ที่บ้านเราก้อทำอยู่คับ

Comment

Working...
        X