Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gundam มีบน PC ปะงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gundam มีบน PC ปะงับ

นึกถึงฝันวัยเด็ก อยากขี่กันดั้ม มีเปล่าครับบน PC เอาตัวจริงอ่ะ ไม่เอา MOD แบบ C&C : General Gundam นะ มีเปล่าแนะนำทีครับ

เห็นมีแต่อันนี้อะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=lvXlNcnbwAY&eurl

Comment

อันนี้มีแล้วงับ สนุกดีเหมือนกัน

Comment

ไม่น่าจะมีนะครับผก็อีกคนชอบกันดั้มมากตอนนี้ดู 00 S2 อยุ๋ มันส์มาก เก็ยตัวจะซื้อ 360 เพื่อมาเล่น Gundam มุโซ2 นี่หละ

Comment

ไม่มีค่ายไหนเอามาทำลง PC บ้างหว่า น่าจะมันส์

Comment

Originally posted by interpower View Post
            ไม่น่าจะมีนะครับผก็อีกคนชอบกันดั้มมากตอนนี้ดู 00 S2 อยุ๋ มันส์มาก เก็ยตัวจะซื้อ 360 เพื่อมาเล่น Gundam มุโซ2 นี่หละ
            เห็นของ PS2 Gundam Musou 2 ก็น่าเล่น Mobile Suit Gundam : ENCOUNTERS IN SPACE ก็น่าเล่น เสียดายไม่มี PS2 ไปขโมยของหลานมาเล่นเลยดีมั้ยนี่

Comment

ผมก็ไม่มีครับps2 แล้วก็ไม่อยากมีด้วย -*- ติดภาพเกมสมัยนี้ปรับสุดมากไป

Comment

เกมขับกันดั้ม ต้องไปเล่นเครื่อง console แล้วมั้ง เคยเห็นประเภทที่ เป็น pilot สู้ตามเนื้องเรื่อง
                แต่กันดั้มที่เป็นวางแผน Giren no yabu ถ้าเล่นเป็นจะสนุกมาก ผมเล่นของ PS กะ PS2 จนจบวนเวียนอยู่หลายรอบมาก ล่าสุดกำลังจะซื้อ PSP เพื่อมาเล่นเกมนี้หล่ะ
                http://www.youtube.com/watch?v=1vEz8872keQ
                มันๆๆๆ

Comment

ps2 EMU ก็ได้นี้นา ถ้าอยากเล่นจิงๆ ถึงจะหาค่อนข้างยาก แต่หาได้จ้ะ
                  เท่าที่รุ็ไม่เคยเห็น pc-version นะ

Comment

อยากเล่นSD Gundam online มากๆอะ
                    แต่ดูท่าคงไม่มีค่ายไหนเอาเข้ามาอะ เศร้าT-T

Comment

ช่วงนี้ผมก็ติด OO ครับ

Comment

Working...
                      X