Announcement

Collapse
No announcement yet.

วานผู้ลง GTA IV RIP~ แล้วได้ เข้ามาดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วานผู้ลง GTA IV RIP~ แล้วได้ เข้ามาดูทีครับ

ผม ลง GTA IV แบบ RIP VERSION อะครับ จาก Agames - thailand

เวลาลงจะขึ้นหน้าจอดำๆ ที่เค้าบอกใช้เวลานาน ของผม มัน ขึ้นแปปเดียว ๆ ๆ เส็จ

Map.1 / 2 / 3 อะครับ แปปเดียวเสร็จ งง ลงเสร็จแล้วตัวเกมเหลือ 90 mb ? ?

ทำไงดีครับ อยากเล่นมาก ลองลบลงใหม่หลายรอบแล้วไม่หาย

กำลังจะไรท์ ออกใส่แผ่น DVD9 2 แผ่น

Comment

90mb!!?

ตัวเต็มตั้ง 16GB

Comment

ผมก็งงเหมือนกันผมโหลดตัว rip ของ synergy 6 GB radio adon อีก 2 gb ลงแล้วเหลือ 200 กว่าmb เล่นไม่ได้งงมากมายอุส่าโหลดตั้งนาน

Comment

Originally posted by paratapon View Post
          ผมก็งงเหมือนกันผมโหลดตัว rip ของ synergy 6 GB radio adon อีก 2 gb ลงแล้วเหลือ 200 กว่าmb เล่นไม่ได้งงมากมายอุส่าโหลดตั้งนาน
          คล้ายกัน ท่าน ใช่เลย rip ของ synergy รู้วิธีแล้วช่วยบอกด้วยนะครับ

Comment

ตัวเต็ม ช้ากว่าแค่นอน 1 ตื่น เวลาผมหลับผมไม่รู้สึกว่ามันช้านะครับ อิอิ

Comment

ท่านลองเคลีย ฮาร์ด ดิกส์ ท่าน ให้ เยอะๆก่อนกด setup.bat สิครับ ผมเคย เป็น กะ pop ก่อน แตก มันบอก ให้มีมากกว่า 13gb งง งะ ลองทำดูดูครับ เผื่อหายรึ ลองท่านอื่นๆ

Comment

hdd พังกันพอดี - -*

Comment

ผมยังมะรุ้จะหาโหลดจากไหนเลย โหลดบิตนอกมานไม่ขึ้นอ่ะต้องทำไง

Comment

ผมว่าจะลอง ลงวินโดพใหม่ดูอีกทีครับ

Comment

เจอปัญหาเดียวกันเลยค่ะ

ทำได้รึยังคะ กำลังเซ็งเลย อยากเล่น =(

Comment

ผมว่าต้องเคลียร์ HD ก่อนนะครับ คราวแล้วผมลง DMC4 Ripมา 2Gbกว่าๆ แค่ตอนลงระบบต้องการเนื้อที่ถึง 10Gb อ่ะ

Comment

ตัวลงมัน2GBลองเผื่อที่ว่างไว้ซัก 30gb ดูสิครับ เพราะ2gbมันอาจจะแตกเป็นตัวsetupเต็มๆประมาณ13gb+ลงต่อจนเสร็จอีกประมาณ16gbก็ได้

แต่ผมใช้แผ่นตัวเต็มเอาอ่ะครับส่วนตัวไม่ค่อยชอบตัวripเท่าไร ลงแล้วมีปัญหาบ่อย

Comment

บ้านอยู่แถวไหนงับ มาเอาแผ่นผมไปลงไหม ฮี่ๆ

Comment

ผมก็ซื้อมาจาก agame-thailand ครับ ลงได้แต่ radio ตัว .arc 2gb แต่แตกมา hdd ความจุเท่าเดิมครับงง แต่ตัวเกมลงได้เล่นได้ปกติแต่ไม่มีเสียงวิทยุ

Comment

Working...
                              X