Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามจากประสบการณ์ของท่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามจากประสบการณ์ของท่านครับ

อ่านดูในบอร์ดเรื่องHeat Cycle พอดีผมซื้อNB COMPAQ V.3710TX มีสิทธ์เป็นมั้ยครับเครื่องใช้มาปีกว่าครับพยายามเซิสหาแต่ไม่เห็นว่ารุ่นนี้มีอาการนี้ครับใครเคยมีเคยเป็นหรือเคยได้ยินข่าวเกี่ยวกับรุ่นนี้ช่วยโพสบอกหน่อยครับจะได้ตัดสินใจถูกว่าจะใช้ต่อดีหรือป่าว ซีเรียสมากครับทุกวันนี้พออ่านเจอในบอร์ดเห็นว่าซ่อมทีเป็นหมื่นๆ ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ

ที่แน่ ๆ hp ตระกูล 8400M GS น่ะมีแน่นอน
    ส่วน 8600M GS , GT บางยี่ห้อก็โดนเช่น benq

นอกนั้นไม่รู้ เพราะไม่ค่อยได้สนใจ เอาแค่ acer รอดก็พอใจละ

Comment

จะเอาที่ nvidia ประกาศอย่างเป้น ทางการไหมจ้ะ แต่ภาษาอิงนะ
      ถ้าจะเอาบอก เดียวไป พามา โพสลิ้งให้ หรืออยากให้แปลด้วย จริงๆก็บอก ว่างก็ทำให้ได้

Comment

Originally posted by Violent View Post
        จะเอาที่ nvidia ประกาศอย่างเป้น ทางการไหมจ้ะ แต่ภาษาอิงนะ
        ถ้าจะเอาบอก เดียวไป พามา โพสลิ้งให้ หรืออยากให้แปลด้วย จริงๆก็บอก ว่างก็ทำให้ได้
        เอาครับแบบไหนก้ได้ครับ

Comment

มันก็มีกรณีที่ไม่โดนเหมือนกันนะครับ
          ผมคิดว่าท่านใช้มาเป็นปีแล้วไม่มีปัญหาเนี่ย น่าจะรอดจากมะเร็งนี้แล้วล่ะครับ
          ปกติพวกที่โดน ใช้เดือนสองเดือนก็เห็นผลกันแล้ว ไม่น่าเก็บอาการเป็นปีๆนะครับ

Comment

Originally posted by pattyna View Post
            มันก็มีกรณีที่ไม่โดนเหมือนกันนะครับ
            ผมคิดว่าท่านใช้มาเป็นปีแล้วไม่มีปัญหาเนี่ย น่าจะรอดจากมะเร็งนี้แล้วล่ะครับ
            ปกติพวกที่โดน ใช้เดือนสองเดือนก็เห็นผลกันแล้ว ไม่น่าเก็บอาการเป็นปีๆนะครับ
            ส่วนมากที่ผมอ่านเจอมันจะเป็นช่วงปีกว่าน่ะครับ

Comment

ยังไม่เจออาการนี้เลย Gf8400ด้วย

Comment

Originally posted by saksith View Post
                ยังไม่เจออาการนี้เลย Gf8400ด้วย
                Thk...

Comment

Working...
                X