Announcement

Collapse
No announcement yet.

s41 เล่่นเกมส์รุ่นไหนแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• s41 เล่่นเกมส์รุ่นไหนแนะนำที

บอกหน่อยครับท่านผู้รู้

รายชื่อเกม มันเยอะเกิน ก็เล่นได้หมด นี้นา Crisis.warhead ยังเล่นได้ low-mediam สาวน DMC4 ไม่ได้ลง ไม่รุ็นะ

GTA4 อย่าไปนับ นั้น พอท มาห่วยเอง

ที่เล่นพึ่งจบไป แล้วยังพอจำได้ไม่นานนัก Farcry2 / RAR3 / Fallout3 /deadspace / Company of hero(ถาคเสริม) ทุกเกมนั้น High หมด แต่ anyi x2 นะ มันก็สวยพอใจล่ะ
    ถามมาเป็นเกมๆ ดีกว่ามั้งจ้ะ เพราะ เล่นจบกะ s41 นี้ก็เยอะอยุ่

Comment

GTA 4 เป็นอะไรหรองับมันเล่นบนs41กระตุกหรองับ
      ผมอยากทราบว่า 8600M GS กับ 9600M GT มันต่างกันมากปะครับ
      ผมกำลังตัดสินใจระหว่าง s41 กับ s42
      เพราะราคาต่างกันมากอยู่

Comment

Originally posted by tongtoy View Post
        GTA 4 เป็นอะไรหรองับมันเล่นบนs41กระตุกหรองับ
        ผมอยากทราบว่า 8600M GS กับ 9600M GT มันต่างกันมากปะครับ
        ผมกำลังตัดสินใจระหว่าง s41 กับ s42
        เพราะราคาต่างกันมากอยู่
        9600M GT แรงกว่าพอสมควรเลยครับ GTA IV ปรับ medium เล่นได้ค่อนข้างลื่นเลยครับ(ถ้าจะเอาลื่นต้องใช้ cpu แรงกว่านี้)

Comment

งั้นผมใช้ s41 ต้องปรับ low ละซิครับ

Comment

เลือกดี ๆ น่ะคับ s41 กะลังมีปัญหาาาาาาาาา

Comment

ถ้างบถึงเล่น s42 ไปเลยดีกว่าครับ เล่นได้อย่างสบายใจกว่า แรงกว่าเยอะเลย...

Comment

อ๊าว ไหนว่า s41 แก้ปัญหารุ่นใหม่ๆหมดแล้วมะใช่หรองับ

Comment

Working...
                X