Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตสอบถามเรื่องการ Re-upload อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาตสอบถามเรื่องการ Re-upload อ่ะครับ

แบบว่า อัพไฟล์เกมไว้เวปบิทแห่งหนึ่ง แล้วทีนี้ผมได้ทำการฟอแมตคอมไป
    แล้วโปรแกรม bitcomet มันก็ถูกลบใช่ป่ะละครับ ผมก็ลงใหม่แล้ว แต่จะอัพไฟล์ที่อัพค้างไว้ต่อยังไงอ่ะครับ ไฟล์ที่อัพของผมอยู่ ไดฟ์ D(ก่อนบูทเครื่องใหม่ก็อยู่ไดฟ์นี้อยู่แล้ว) ครับ มีไฟล์torrentอยู่ครบ

แต่ก่อนเคยทำเป็นอ่ะครับ ลืมแล้ว ทำไงให้อัพได้ต่ออ่ะครับ ถ้ากด open torrent มันก็ให้โหลดไฟล์เราเองซะงั้น

ท่านใดทราบ บอกทีครับ จะได้อัพต่อ เดี๋ยวเค้ารอเหงือกแห้ง อิอิ
    ขอบคุณครับ

เปิดไฟล์บิทก่อน(.torrent) แล้วเก็บที่โฟลเดอร์ที่เราเซฟไฟล์ไว้ มันจะ Hash เอง

Comment

Originally posted by rial_kung View Post
      เปิดไฟล์บิทก่อน(.torrent) แล้วเก็บที่โฟลเดอร์ที่เราเซฟไฟล์ไว้ มันจะ Hash เอง
      ลองดูครับ

Comment

Working...
      X