Announcement

Collapse
No announcement yet.

samsung 940BW มีช้อง DVI มั้ยคับใครใช้อยู่ช่วยผมทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• samsung 940BW มีช้อง DVI มั้ยคับใครใช้อยู่ช่วยผมทีคับ

samsung 940BW มีช้อง DVI มั้ยคับใครใช้อยู่ช่วยผมทีคับ
    โทรไปถามร้านกะจะถามว่ามีสาย DVI ให้มั้ย เค้าบอกว่าตัวนี้ไม่มี DVI ข้อมูลที่มีมันเลยตีกันคับ ใครใช้อยู่ช่วยตอบผมทีคับ ขอบคุณคับ

มีครับ

และมีสาย DVI และ D-Sub อย่างล่ะ 1 เส้นในกล่องด้วย น่ะครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

แล้ว samsung 940BW สามารถปรับจอ ให้ 1280*1024 ได้เปล่าว อะ

Comment

ได้คับ ปรับจอ ส่วน ช่อง DVI มีให้คับ แต่ ต้องแกะ ไอ่ตรงด้านหลังมันออก แค่นั้นเอง ใส่เสร็จ ก็ แปะไว้ เหมือนเดิม มันจะซ่อน หัว DVI ไม่ให้เห็น

Comment

ขอบคุณค่ะ ที่ตอบ จะได้ซื้อ อิอิ

Comment

ถ้ากำลังจะซื้อแนะนำร้าน JIB เซียร์ คับราคา 6790 มีสายมาให้ทั้ง2แบบ
              ประกันเปรี่ยนจุดที่4คับ บริการโอเค พนักงานน่ารักคับ

พึ่งไปซื้อมาเมื่อวานตอนมึด หลังจากได้คำแนะนำคับ
              เสียดายนิดเดียว นึกภาพไว้สีดำดันไม่มี เป็นเงิน+ดำ

Comment

สวยมากครับผมใช้อยู่ สอยเลยครับ มีครบ DVI และ D-Sub

Comment

มี

Comment

Working...
                  X