Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับ

ผมจะขอรายชื่อ web site bit หน่อยนะครับ
    จะเอาไป block bit นะครับ

แล้วนามสกุล ของ file bit คืออะไรครับ

ปล.ผมไม่เคยเล่น bit นะครับ

รบกวนด้วยครับ

กรรม ..ผมแจกเวป คุณบล๊อกเวป อิอิ

Comment

ก็บ้านใกล้เรือนเคียง เล่นไม่ยั้งเลยครับ ผมเลยกลายเป็นเต่า

Comment

อ่าครับ เปน วง Lan ในหอพักหรือครับ ? เวลาคนอื่นโหลดบิต เลยดึงเนตคุณ ..ถ้าอย่างนั้น พูดคุยกันไปเลยดีกว่า ว่า เพ่ ... จ่านค่าเนต/เดือนๆ ละเท่าไกน อย่าเอาเปรียบกันดี่ ....

แต่ถ้าเป็น บริเวณเดียวกัน แชร์ พอร์ต กัน จาก ISP อันนี้ สงสัยทำอะไรเค้าไม่ได้ครับ

ปล. เอาใจช่วยครับ ^^

Comment

วง Lan ครับ

Comment

แบบนี้ต้องคุยกันแล้วหละครับ หรือไม่ก็ แจ้ง ขอความร่วมมือจากเจ้าของหอไปเลยว่า ออกกฏห้ามโหลดบิต อะไรแบบนี้ครับ แต่อีกฝั่งเค้าจะยอมเรอ >.<
            พูดยากครับ ส่วนวิธีบลอกเวป ... มันทำได้แค่บลอกฝั่งคุณ ไม่ให้เปิด ไม่ใช่หรือครับ ถ้าจะบลอกเครื่องลูกอื่นๆ ในวง Lan ด้วย สงสัยต้องตั้งค่าเครื่อง servse ของวง Lan ทีคุณใช้งานอะครับ

Comment

อ๋อ ลืมแจ้งครับ
              ผมเป็นคนเซ็ทระบบเองครับ
              จะเอา รายชื่อ web ไป block ที่ตัว router หรือ server นะครับ
              Last edited by sudswing; 21 Feb 2007, 12:45:08.

Comment

Working...
              X