Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำwindowหน่อยครับตัวไหนดีสุด(กำลังจะformat)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำwindowหน่อยครับตัวไหนดีสุด(กำลังจะformat)

แนะนำwindowหน่อยครับตัวไหนดีสุด เอาแบบเสถียรหน่อยก็ดีน่ะครับ (ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าโพสก่อนนอน )

Vista ก็ดี XP ก็ดี

เลือกแบบ Original นะคับ

Comment

จะเอาแบบโมหรือoriละครับถ้าแบบโมก็xp dark v.6อันนี้นิ่งครับเคยใช้อยู่,sKz sp3,Truefaster v.1อันนี้ก็นิ่งครับ,v4จะเป็นsp3 ครับถ้าเครื่องแรงก็เอาvistaเลยครับ

Comment

อะไรก็ได้ ขอแค่ Original ดีสุดแล้วล่ะครับ

Comment

Original เช่นกัน สเถียร แรง ใช้ได้นาน

Comment

Window 95 คับ แหล่มเป็ด

Comment

XP original SP3 ครับ

แรม 4 GB ก็ Vista Ultimate X64

Comment

Originally posted by TikkyMix View Post
                Window 95 คับ แหล่มเป็ด
                Window 95 คงม่ายไหวอ่ะครับมันจะไม่ support เกมส์แรงๆเท่าไหร่ล่ะมั้งนิ อิอิ

Comment

ผมว่า Windows 7 ดีที่สุดครับ

Comment

น่าจะ XP นะครับ
                    ช่วงนี้กำลังอิน

Comment

ตอนนี้มอง xp sp3 อยู่น่ะครับกับ window 7 ม่ายรู้เหมือนกันหรือป่าวแล้วมันหนักเครื่องไหมนิ

Comment

หนักเเน่นอนครับ
                        เครื่องถึงจะรองรับเทคโนโลยีไหม
                        เเต่เราไม่ควรจะมองข้างของเก่านะ
                        (จาก : หัวโบราณ )

Comment

แนะนำ skz ตัว ori จ้า หาได้ตามเวปบิตนะ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                            หนักเเน่นอนครับ
                            เครื่องถึงจะรองรับเทคโนโลยีไหม
                            เเต่เราไม่ควรจะมองข้างของเก่านะ
                            (จาก : หัวโบราณ )
                            ถ้าหนักมากก็ม่ายไหวอ่ะเครื่องมันเน่างิ แต่หัวโบราณนี่สิน่าสนใจ อิอิ

Comment

ถ้าเครื่องแรงมากๆ ก็เล่น Vista SP1 ไปเลยครับ

Comment

Working...
                              X