Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามผู้ที่ซื้อ Samsung T220 ที่พันทิพ คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามผู้ที่ซื้อ Samsung T220 ที่พันทิพ คับ

ไม่ทราบว่าตอนนี้อยู่ที่ราคาเท่าไร แล้วร้านไหนมีของมั้งเอ่ย ผมโทรไป jib กับ hwh ไม่มีของเลย
    Last edited by mehawkza; 3 Jan 2009, 10:40:57.

ลองดูที่ advice ยังอะคับ

Comment

Originally posted by oo_PE_oo View Post
      ลองดูที่ advice ยังอะคับ
      มันมีหน้าร้านด้วยหรอคับ

มันอยู่ชั้นไหนคับ T_T ในเวปไม่มีเลยโทรไปไม่ได้

Comment

http://www.advice.co.th/

Comment

ฝากดูที่ร้าน incom ด้วยจิตอนนี้เท่าไหร่

Comment

Originally posted by Fahz View Post
            อันนั้นดูอยู่ฮะ 6600 เอง แต่มันต้องสั่งนิคับ

ผมหมายถึงที่พันทิพอย่างเดียวเพราะกำลังจาไป advice มันอยู่ไกลเกินไม่ไหว

Comment

Originally posted by 56K View Post
              ฝากดูที่ร้าน incom ด้วยจิตอนนี้เท่าไหร่
              ได้คับ ขอให้มันมีของเหอะคับ ^^

Comment

จี๊บบบบ แพงมากคร๊าฟฟฟฟ...ไปร้าน บันไดทางขึ้นชั้น 4 ดีกว่าครับ

...แนะนำเลย บริการดีมาก ขายราคาส่ง แถมลดได้อีกด้วย....

.........หน้าร้านจะ เป็นป้าย ฟินลิป ครับ แต่จำซื้อร้านไม่ได้.......

Comment

it city ราคาประมาณ 6500 มั้งคับ
                  แต่ถ้าที่ office center 6400 คับ

Comment

ลองแวะไปดู incom ยังครับ ตอนนี้เท่าไหร่เหรอครับ

Comment

ตอนนี้ที่ pantip เหลือเท่าไหร่ ฝากดูร้าน incom หน่อยครับ

Comment

เจอแต่ 7200 งงร้านไหน 6500 จะไปโดนบ้าง

Comment

Working...
                        X