Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเดิน เซียร์รังสิตบ่อยๆเข้ามาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเดิน เซียร์รังสิตบ่อยๆเข้ามาทีครับ

อยากจะถามท่านที่เดินเซียร์รังสิตบ่อยๆอ่ะครับ ว่าพอจะมีร้านไหนที่ขายเคสใสบ้างครับ แนะนำร้านให้ทีครับ ว่าอยู่ตรงไหน ชั้นไหน พอจะมีไหมครับ คืออยากจะได้ตัวแบบนี้อ่ะคับ

http://www.jedicool.com/list.php?cate=1&productid=461

ผมเห็นร้าน pc outlet อะครับ มีอยู่

Comment

Originally posted by Cesc View Post
      ผมเห็นร้าน pc outlet อะครับ มีอยู่
      อยู่ชั้นไหนครับ ท่าน เชส แนะนำทีคับ ขอบคุณครับ

Comment

ที่เห็นๆๆ นะชั้น 3 แต่ม่ะรู้ร้านอะไร แถวร้านเครืองดนตรี ตรง computer ok ไปนิดๆๆ

Comment

ตอนผมไปดูมันหายไปแล้วนะครับ แต่มะรู้ว่าลงใหม่หรือยัง

Comment

เปลืองตังจขิงเลยพี่กรู

Comment

ลองดูร้าน Autonet คับ

ร้านประจำของผมเลย

Comment

มีร้านนึง ไม่รู้มีรึป่าว จำชื่อร้านไม่ได้ครับ
                อยู่ชั้น2 อยู่ข้างๆ ร้านไอศติม ฮาเวลส์ ครับ
                ถ้าผิดขอโทษด้วยครับ ไม่ได้ไปมานานแล้ว

Comment

Hi Base ไม่มีแน่นอนครับ เพราะร้านนั้นเค้าขายแต่เคส "ไฮโซ" Lian-Li ครับ

Comment

Working...
                  X